จะบอกให้นะครับพี่น้อง! ที่ภาคเหนือ โดยเฉพาะที่เชียงใหม่(คนขับเวสฯเยอะสุดในไทย) Sprint กับ 64 ราคาพอๆ กันเลยครับ เครื่องแรง วิ่งมันกว่า ถ้าเครื่องดี ขายแพงกว่า 64 อีกครับ!
คนขับ 64 หรือ Rally บางคน ยังเอาเครื่องหรือคาร์บูของSprint มาใส่เลย

เพราะ Sprint มันผลิตออกมาหลัง 64 เครื่องยนต์มันก็ถูกปรับปรุงให้ดีกว่า (ผลิตออกมาปี 65,67,และSprint V. ปี 69) มีความเที่ยงตรงกว่า และประหยัดน้ำมันมากกว่า สังเกตพวกแขกอินเดียเขายังเลือกเอาSprint มาบรรทุกของเลย มันสามารถบรรทุกได้เป็นร้อยๆ กิโล โดยที่รถยังวิ่งฉิวได้หน้าตาเฉย ไม่ได้โม้นะครับ เพราะ มีแขกอินเดียแถวบ้าน(รู้จักกัน)เขาขับSprint อยู่ ขับไป-มาส่งของทุกวัน บรรทุกผ้าเป็นตะกร้าใหญ่ๆ บรรทุกน้ำตาลได้เป็น 4-5 กระสอบ
โอ้! จอร์จ ลอร่า ผมเห็นแล้วยังอึ้ง! ทึ่ง! แล้วก็เสียว! ตามลำดับเลย ถ้าไม่ได้มาเห็นด้วยตาไม่มีทางรู้เลยละกันครับ

มีคนให้เรารักอีกสักร้อย ยังไม่เท่ากับหนึ่งคนที่รักเรา
แท้-เทียมช่างประไร ขอให้ใจคนเป็นของแท้ก็เพียงพอ