Name:  image.jpg
Views: 310
Size:  47.8 KBName:  image.jpg
Views: 420
Size:  58.6 KB
เครื่องไลฟาน110cc. เครื่องสตาร์จเท้า ติดง่ายพร้อมใช้งาน อุปกรณ์ตกแต่งที่ติดอยู่กับตัวรถไหม่มากค่ะ ชุบโครเมียม ทั้งคันค่ะ ซื้อไปแต่งภายนอกเพิ่มอีกนิดหน่อยก็ ออกงานคลาสิค ได้สบายค่ะ สีชมพูชอคกิ้งพิงค์ หายากค่ะ หวาน ขาย 9,000บาทสนใจ ดูรถได้ที่สุพรรณบุรีค่ะ จอดที่ร้าน crosoer4x4 สุพรรณบุรี ค่ะจอดขายอยู่หน้าร้าน
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน