[ แนะนำ ] ฝากร้านน้องใหม่แถวๆบางเขน ร้าน 49 Scooter ด้วยนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ฝากร้านน้องใหม่แถวๆบางเขน ร้าน 49 Scooter ด้วยนะครับ

COAL_CHAMBER's Avatar
    สถานที่
    Scooter Line@Bangkok
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ฝากร้านน้องใหม่แถวๆบางเขน ร้าน 49 Scooter ด้วยนะครับ

สำหรับรายละเอียดการเดินทางมาที่ร้านนะครับ ...
    ร้านตั้งอยู่ในเขตบางเขน เข้าได้ 2 ทาง
    1.ถนนพหลโยธิน ซอยพหลโยธิน 49/1 (ซอยบางบัว )
    ตรงข้างมหาวิทยาลัยศรีปทุม
    เข้าซอยมาประมาณ 500 เมตร (มาไม่ถูกถามพี่วิน )
    2.ถนนวิภาวดี ซอย 60 ทางนี้ไกลหน่อยประมาณ 1 กม. (โทรถามเถอะครับทางมันซิ๊กแซ๊ก)
    โทรมา 090-945-0412
    มาถึงเหนื่อยๆ อาจมีน้ำฟองเย็นๆไว้ต้อนรับนะครับ

... ส่วนท่านที่รถเสียกลางทางในเขต กทม. โทรมาเถอะครับทางเรามีรถบริการท่าน หรือ ขี้เกียจมาร้านเรามีบริการซ่อมให้ท่านถึงที่บ้านเลยน ะจ๊ะ ....

ฝากร้านน้องใหม่ไว้ในซอกง่าม ด้วยนะครับ ส่วนแผนที่จะตามมาภายหลัง ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบ

https://www.facebook.com/49Scooter
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    รถผมไม่แรง แต่ ออกทริปไม่พังนะคร๊าบบบบบ......

COAL_CHAMBER's Avatar
    สถานที่
    Scooter Line@Bangkok
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆ ที่ไว้วางใจนะครับ .....

Member boy.vintage's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เจ้าของร้านใจดีอัพให้ครับ

Bookmarks