ถึงบ้านยังครับ

ชื่อกระทู้: ถึงบ้านยังครับ

มาตรฐาน ถึงบ้านยังครับ

ปูนเองครับ วิ่งงานเจแปน 3 หรือป่าวครับเอารูปมาฝากผมด้วยนะครับ

Senior Member kuku's Avatar
    สถานที่
    พันธมิตรรถโบราณ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

กลับถึงบ้านแล้วครับ ส่วนรูปคนที่ถ่ายขากลับดันไปกดลบทิ้งหมดเลย ยังไงก็จะพยายามเอามาลงครับ ปูนพี่ฝากขออาร์มพี่กบ c100หน่อยดิ (เมื่ไหร่จะเอารถมาบ้านเราเสียที) คิดถึง
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shokobo อ่านข้อความ
    ปูนเองครับ วิ่งงานเจแปน 3 หรือป่าวครับเอารูปมาฝากผมด้วยนะครับ
    ชมรม พันธมิตรรถโบราณ
    อ.ศีขรภูมิ
    จ.สุรินทร์

รถคงจะปลายเดือนเมษายนละครับพี่ รถตอนนี้กาลังประกอบ (รอนานมากรถมาทำเยอะต้องรอตามคิวอ่ะครับ ผมอยากขับจะแย่แระ)
    ส่วนอาร์มของพี่กบเด๋วผมไปขอให้นะครับพี่ ตอนนี้ยังติดต่อพี่กบไม่ได้เลยอาทิตย์กว่าแล้วไม่รู้ ว่าได้ไปงานเจแปน 3 หรือปล่าว พรุ่งนี้ผมจะกลับบ้านเด๋วผมแวะเข้าไปนะครับ

Bookmarks