เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เครื่องเตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว

ชื่อกระทู้: เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เครื่องเตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เครื่องเตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว

1.เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว เลเซอร์-เรดาห์จับความเร็ว 1,500 บาท
    เครื่องนี้จะสแกนหาคลื่นของกล้องจับความเร็วเมื่อพบก ็จะส่งเสียงเตือนให้เราทราบก่อนถึงประมาณ 1.5กม.
    คลิปตัวอย่างเมื่อจับสัญญาณได้
    http://www.youtube.com/watch?v=aZjNN...ature=youtu.be
    2.GPS ติดตามรถ,รถมอเตอร์ไซด์, คน ป้องกันรถหาย และประโยชน์อื่นๆมากมาย มี3รุ่นค่ะ
    2.1.GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น AA ราคา 1500บาท (เป็นเครื่องดักฟังทางไกลได้)
    รุ่นนี้ ไม่ต้องติดตั้ง ขนาดกะทัดรัด เช็คพิกัด,โทรเข้าจีพีเอสเพื่อฟังเสียงรอบๆ,โทรหาเรา มันทีเมื่อมีเสียงกระเทือนรอบๆจีพีเอส(ใช้กันขโมยได้ ค่ะ) ใช้เป็นเครื่องแอบฟังเสียงได้ค่ะ สืบความลับต่างๆ การทุจริต ..ชู้สาว ..มีกิ๊ก...รู้หมด (กรุณาใช้ถูกศีลธรรมนะครับ)
    2.2 GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น B ราคา 2500 บาท
    รุ่นนี้ไม่ต้องติดตั้ง สามารถฟังเสียงในห้องโดยสาร บอกพิกัด เตือนเมื่อรถวิ่งเร็วเกินกำหนด เตือนเมื่อวิ่งออกนอกพื้นที่กำหนด เตือนเมื่อรถถูกขับ ส่งสัญญาณช่วยเหลือSOSได้
    2.3GPS ติดตามรถ,คน(GPS TRACKER)รุ่น C ราคา 2500บาทรุ่นนี้ต้องติดตั้งกับรถ ใช้ไฟแบตเตอรี่ ติดตั้งได้เอง แม่นยำครับ

3.เซ็นเซอร์ถอยหลัง 4จุดหน้าจอแสดงผลดิจิตอล 890 บาท
    -แสดงผลด้วยหน้าจอเป็นตัวเลขแสดงระยะห่างเมื่อเข้าใกล ้วัตถุ(0.3-2.0เมตร) มีเสียงบี๊บตามความใกล้ มี 4สีจ้า ดำ,ขาว,เงิน,เทาเงิน
    4. เซ็นเซอร์ถอยหลังแบบไม่เจาะ 1,150 บาท เมื่อใกล้วัตถุจะมีเสียงเตือน เสียงเตือนช่วงสั้นๆ เมื่ออยู่ในระยะระหว่าง70-40 ซม.ดังต่อเนื่องที่ 30 ซม.
    5.OBDII ELM327 ใหม่สุดVer2.1 Mini Bluetooth ใช้แสดงค่าระบบต่างของเครื่องยนต์ 700 บาท
    ใช้แสดงค่าระบบต่างของเครื่องยนต์ ดับไฟ Check Engine เตือนที่ติดค้างได้ (MIL) ดูผ่านมือถือแอนดรอย,iphone,notebook ได้หมดครับ
    6.ที่ชาร์ตไฟnotebook(ทุกรุ่น)ในรถยนต์ (Universal Car Adapter for Notebook) 390 บาท
    มีหัวแจ็คอแดปเตอร์ให้หลากหลาย ปรับโวลท์ได้หลายขนาดครับ ใช้ได้กับโนตบุกหรือเกือบทุกรุ่นครับ

7.กล้องวงจรปิดติดในรถยนต์ Car DVR ประโยชน์มากมายใช้บันทึกเป็นหลักฐาน กรณีเกิดอุบัติเหตุ
    กันคนรถออกนอกเส้นทาง ใช้สำรวจเส้นทาง ไว้บันทึกภาพเวลาตำรวจทำงานอิอิ มี3รุ่น
    A.มีอินฟาเรด 6ดวง 64GB จอกว้าง 2.5นิ้ว990บาท B.มุมกล้อง140องศาจอ2.7นิ้ว 1200 C.มุมกล้อง140 องศาอินฟาเรด12ดวง ชัดแจ๋ว1400
    D.dual camera 2 กล้อง2จอภาพในตัวเดียว 1800 บาท

8.กล้องมองหลังตรงรุ่น 420TVL มุมมอง 170 องศา ติดตั้งง่ายไม่ต้องเจาะหรือดัดแปลงครับ ทุกตัว 1,300 บาท (เช็คปีรถที่เว็บเรานะครับ)
    1.NISSAN MARCH 2.TOYOTA VIOS 3.TOYOTA YARIS 4.SUZUKI SWIFT

5.Mazda 2 Mazda 3 6.HONDA JAZZ , CRV 7.HONDA CITY 8.HONDA Accord,Civic EK,Civic FD

9.Toyota Corolla altis,wish,Alphard 10.CHEVROLET captiva,aveo,cruse 11. Nissan TEANA ,Cefiro, Sylphy ,Tiida 12 Nissan SUNNY

14. Camry 2012 (benze,volvo,bmw,audi=1650บาท) 15 benz C-Class: ,E-Class, CL-Class:,S-Class: 16. VOLVO

17.audio 18:audi 19.bmw

9.กล้องมองหลัง-ท้ายรถยนต์อเนกประสงค์ 4รุ่น ราคาเดียว 950บาท
    9.1แบบอินฟาเรด 9.2แบบลูกรักบี้ 9.3ทรงเหลี่ยม 9.4ทรงมน

9.5อีกรุ่นรุ่นมน(ขันน็อต)1,050 9.6 กล้องมองหลังรถตู้-กระบะ ปรับมุมได้ 360องศา 1,150 บาท

อุปกรณ์ที่จะได้รับ - กล้องถอยหลัง, สายเอวี 5 เมตร , สายไฟต่อยาว1.2เมตร
    กล้องมองหลัง-ท้ายเวลาถอยรถยนต์ทุกชนิด ช่วยให้ท่านถอยรถได้สะดวก ตัวกล้องกันน้ำ มีเส้นบอกระยะห่างจากวัตถุ ติดตั้งง่ายเพียงต่อสายไฟกับไฟถอยหลัง และเดินสายสัญญาณเข้า AV ของจอ GPS
    10. เครื่องจับการบุกรุกโทรแจ้งทางมือถือทันทีกันขโมย-ลักรถ 1,300 บาท
    ใช้รังสีอินฟาเรด เมื่อมีคนบุกรุกจะโทรแจ้งทางมือถือทันที และฟังเสียงรอบข้างเครื่องๆนี้ได้อย่างชัดเจน
    การใช้งาน : เพื่อป้องกันการขโมยรถ ที่หวงห้ามต่างๆ
    11.ช่องจุดบุหรี่3ช่องและusb12v,24vในรถยนต์ 190 บาท

12.ปากกาลบรอยขีดข่วนรถยนต์ fix it proของแท้200บ (ส่ง 12ด้ามๆละ160)
    ใช้ลบรอยขีดข่วนเล็กๆน้อย ไม่ต้องไปทำสีใหม่ครับ
    13.อุปกรณ์แก้ไขรอยบุบ ลักยิ้มสำหรับรถยนต์ Pops a dent 550 บาท
    อันนี้เอาไว้ดึงรอยบุบของรถครับ เช่น ฟุตบอลเตะอัดมาโดน ใช้ได้กับรอยบุบกว้างสักฝ่ามือครับ
    14. จอภาพmonitorสีขนาด 4.3”และ3.5"สำหรับกล้องมองหลังและ DVD(2AV) 1,250 บาท
    มีช่องAV2ช่องครับต่อได้ทั้งกล้องและdvd ภาพคมชัดครับ
    15.เครื่องฟอกอากาศในรถยนต์ช่องจุดบุหรี่ 250 บาท(ส่ง 6ตัวๆละ 190)
    รสร้างโอโซนและประจุลบ มีคุณสมบัติ ช่วยฟอกอากาศกำจัดกลิ่นในรถรวมทั่งฆ่าเชื้อโรคและสลา ยมลพิษ ส่งผลดีกับระบบหายใจ และช่วยให้ผ่อนคลาย

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ คุณ เชอรี่ 081-5446181ID Line : เชอรี่ what's app : 081 5446181 [email protected]ค่ะ
    ถามข้อมูลสินค้าid line:nat โทร.086-8535381(สมิทธ์)
    ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 964-211242-9 นายสมิทธ์ พันธุสุนทร
    กสิกรไทย เลขที่บัญชี871-2-08186-5 ธัญลักษณ์ โชคดุรงค์
    ดูรายละเอียด,รูปของสินค้าทั้งหมดได้ที่ cherrynatshop.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natsmith : 03-02-2014 เมื่อ 13:15

ขอบคุณ
    0

เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว1500

ขอบคุณ
    0

มาใหม่ กล้องมองหลังตรงรุ่น BMW,BENZE,VOLVO,AUDI หลายรุ่น 1300บาท
    cherrynatshop.com

ขอบคุณ
    0

มาใหม่ กล้องมองหลังตรงรุ่น BMW,BENZE,VOLVO,AUDI หลายรุ่น 1650บาท
    cherrynatshop.com

ขอบคุณ
    0

กล้องมองหลังตรงรุ่น Viso ลดราคาจาก1600 ราคาโปรฯ1300บาทเท่านั้น

กล้องมองหลังตรงรุ่น Honda Jazz

CAR DVR,GPS#B

กล้องสายลับจิ๋วเอนกประสงค์ พกพา บันทึกภาพได้ทุกที่

วิธีการสั่งซื้อ ทำได้ 3 วิธีดังนี้
    1. สั่งซื้อผ่านหน้าเว็บ www.cherrynatshop.com หรือ Facebook: www.facebook.com/Mycherrynatshop
    2. สั่งซื้อผ่าน Email : [email protected]
    3. สั่งซื้อทางโทรศัพท์, what's app : 081 5446181
    (Line : เชอรี่)
    วิธีการจัดส่งสินค้า ทางเราจะจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ EMS ด่วนพิเศษ
    ลูกค้าจะได้รับสินค้าภายใน 1 - 2 วัน (ตามระยะทาง)

ขอบคุณ
    0

พวงกุญแจกันของหาย 12อัน วิทยุสื่อสารรุ่นใหม่

CAR DVR 2,กล้องมองหลังตรงรุ่นJazz,กล้องมองหลังทรงเหลี่ยม
    วิธีการสั่งซื้อ ทำได้ 3 วิธีดังนี้
    1. สั่งซื้อผ่านหน้าเว็บ www.cherrynatshop.com หรือ Facebook: www.facebook.com/Mycherrynatshop
    2. สั่งซื้อผ่าน Email : [email protected]
    3. สั่งซื้อทางโทรศัพท์, what's app : 081 5446181
    (Line : เชอรี่)
    วิธีการจัดส่งสินค้า ทางเราจะจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ EMS ด่วนพิเศษ
    ลูกค้าจะได้รับสินค้าภายใน 1 - 2 วัน (ตามระยะทาง)

ขอบคุณ
    0

เซ็นเซอร์ถอยหลังไม่เจาะ,เครื่องเตือนกล้องจับความเร ็ว,gpsกันรถหายพกพา-ติดตั้ง,กล้องวงจรปิดติดรถ3รุ่น

ขอบคุณ
    0

ชื่อกระทู้: เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เครื่องเตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว

ขอบคุณ
    0

เครื่องเตือนกล้องจับความเร็ว,เครื่องเตือนเลเซอร์จั บความเร็ว,เครื่องเตือนเรดาห์ร์จับความเร็ว

สถานที่
    ร่มเกล้าคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สนใจชุดแก้ไขลักยิ้มรถยนต์อะครับ แต่ทำไม่เป็นอะ

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ
    0

0

ขอบคุณ
    0

Tags for this Thread

Bookmarks