ที่หาแบบผ่อนกับเจ้าของเพราะผมไม่อยากผ่อนกับไฟแน้นร ถที่ไฟแน้นรับราคามันสูงผ่อนอีกหลายปีรถเก่าๆเขาไม่ร ับ
ผมอยากหารถราคาถูกๆแค่ใช้งานไปไหนมาไหนไม่ตายกลางทาง ก้พอ ไม่อยากเป็นหนี้หลายปี ใจก้ชอบรถRetroด้วย
หารถใช้งาน เก่งหรือกระบะติดแก็ส ราคาไม่สูงมาก
ผมผ่อนให้ได้เดือนละ3,500-4,000

แบบทำเอกสารไว้ผ่อนครบค่อยโอนให้อะครับ
ขอบคุณครับ
พี่ๆคนไหนสนใจจะขายให้ลงลิ้งไว้ก้ได้ครับเดี่ยวผมติด ต่อกลับเองครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน