เมื่อท่านพลาดเข้ามา...กรุณาลงชื่อ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เมื่อท่านพลาดเข้ามา...กรุณาลงชื่อ

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Wink

ขอบคุณทุกท่าน ที่แวะมาเยี่ยมชมครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ

Junior Member L i 3 white-red's Avatar
    สถานที่
    ที.แอว.เค.
    ขอบคุณ
    0

มาตามคำเรียกร้อง

Junior Member L i 3 white-red's Avatar
    สถานที่
    ที.แอว.เค.
    ขอบคุณ
    0

ไม่เห็นมีรูปเลย อ. ขอรูปหน่อย ต๋องเอง

.......................ขออนุญาติ เยี่ยมชม บร์อด T.l.k. ครับผม..........................

" Personal Expressions Individual and place "

Member Rukie_BM's Avatar
    สถานที่
    "NOCZ"
    ขอบคุณ
    0

Talking

...ผ่านมาเยี่ยมชมเหมือนกันคับ.../\2 /\2 /\2
    4 years ago, I felt in love with an
    It was a miracle once in a while
    I still can't figure out the reason why
    YOU left me cry though I had vowed
    <<<>>>
    There were many girls had passed by
    Tear was dry but I'm still falling down
    Some girls tried to take me up to ground
    But they spell out loud "ByE brown"
    <<<>>>
    Other wonder how such things happend
    I've never defended up untill now
    "Hey, Everyone gathring all around
    Because they found same old angle sat smile within"

.................................................. .................................................. ................
    My life is just like this Poem
    :pSuck, but "I" do compose it myself :D

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

วันที่ 6 - 10 ม.ค.50 ไม่อยู่ ไปงานบวชเพื่อนโจ ที่นครศรี/\7

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

EX Vespa Polini Classic Original's Avatar
    สถานที่
    ++CHIANGKHAN CLUB SCOOTER++(ขับคนเดียว สำบายใจ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทายครับ-และซักถาม...???

สวัสดีครับพี่ๆ คือว่าผมอยู่ที่ จ.เลยอ่ะครับ ยินดีที่รู้จักอ่ะครับ คือว่าผมพึ่งเล่นรถได้ไม่นานอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าผมบ้ารึป่าว ผมชอบขับรถ และชอบเวสป้า คือว่าผมเข้าใจว่ารถเวสป้ามันมีเสน่ห์ของตัวเองก้อได ้มั่งครับ ก้อเลยชอบอ่ะครับ ทริปล่าสุดที่ไปมาไกลที่สุดก็คือที่เชียงใหม่อ่ะครับ หลังกลับมาก็ขับอยู่แถวๆ ที่บ้านอ่ะครับ แถวขอนแก่น - อุดร - หนองคาย ประมาณนี้อ่ะครับ แต่มีความตั้งใจอยากจะไปเชียงใหม่อีกรอบอ่ะครับ คือว่าไม่มีเพื่อนไปด้วย กะว่าจะไปคนเดียว แต่ไม่แน่มั่นใจครับ แต่มีความหวังว่าจะไปสุราดอ่ะครับ อ.หาดใหญ่ ไม่แน่ใจว่ารถจะถึงอ่ะป่าว คืออยากจะซักถามกลุ่มพี่ๆ ว่าเส้นทางไหนจะสะดวกกว่า รึสบายกว่า เผื่อมีปัญหาไร จะได้ปรึกษาได้ไงครับ..........ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ถ้ามีเวลาคลาดเคลื่อนประการใด ผมจะมาโพสไว้เรื่อยๆนะครับ(CHIANGKHAN CLUB SCOOTER )คือว่าชื่อไม่เป็นทางการอ่ะครับ ตั้งไว้ก่อน ยังไม่ได้ลงมัตติ เพราะมีรถไม่กี่คันเอง สวัสดีครับ..........

รูป รูป  

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักครับ

หวัดดีน้อง "PORTH" ดูภายนอกน้องก้อเป็นเด็กวัยรุ่นทั่วไป ๆ

ได้คุยกันพักนึงก็รู้สึกถึงความคิดที่เป็นผู้ใหญ่

ได้ลองเข้าไปดูใน "PRATOO" ได้เห็นวลีเด็ด ๆ อย่าง

เอามาแต่สไตส์ของมัน
    แต่อย่าเอาสันดานของมันมา
    เพราะที่นี่มันประเทศไทย
    ไม่ใช่ Mexican

อย่าตามเค้ามาก
    เราก็มีวัฒนธรรมของเรา

บอกตรง ๆ ชอบว่ะ

มีอะไรให้พี่ช่วยบอกได้นะ เรามันคอ "SCOOTER" เดียวกัน

ว่าง ๆ จะเข้าไปทักที่ "รัชดาไนท์" ละกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Original อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ๆ คือว่าผมอยู่ที่ จ.เลยอ่ะครับ ยินดีที่รู้จักอ่ะครับ คือว่าผมพึ่งเล่นรถได้ไม่นานอ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าผมบ้ารึป่าว ผมชอบขับรถ และชอบเวสป้า คือว่าผมเข้าใจว่ารถเวสป้ามันมีเสน่ห์ของตัวเองก้อได ้มั่งครับ ก้อเลยชอบอ่ะครับ ทริปล่าสุดที่ไปมาไกลที่สุดก็คือที่เชียงใหม่อ่ะครับ หลังกลับมาก็ขับอยู่แถวๆ ที่บ้านอ่ะครับ แถวขอนแก่น - อุดร - หนองคาย ประมาณนี้อ่ะครับ แต่มีความตั้งใจอยากจะไปเชียงใหม่อีกรอบอ่ะครับ คือว่าไม่มีเพื่อนไปด้วย กะว่าจะไปคนเดียว แต่ไม่แน่มั่นใจครับ แต่มีความหวังว่าจะไปสุราดอ่ะครับ อ.หาดใหญ่ ไม่แน่ใจว่ารถจะถึงอ่ะป่าว คืออยากจะซักถามกลุ่มพี่ๆ ว่าเส้นทางไหนจะสะดวกกว่า รึสบายกว่า เผื่อมีปัญหาไร จะได้ปรึกษาได้ไงครับ..........ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ถ้ามีเวลาคลาดเคลื่อนประการใด ผมจะมาโพสไว้เรื่อยๆนะครับ(CHIANGKHAN CLUB SCOOTER )คือว่าชื่อไม่เป็นทางการอ่ะครับ ตั้งไว้ก่อน ยังไม่ได้ลงมัตติ เพราะมีรถไม่กี่คันเอง สวัสดีครับ..........
    พี่น้องในแก็งค์ผมก็อยู่เมืองเลย ก็หลายคน
    ล่าสุดทริพที่พวกมันไปกันมาก็เมืองเลย

มีเพื่อนผม มันก็มีความคิดที่จะขี่จากกรุงเทพไปหาดใหญ่ สงขลาเช่นกัน
    ลองโทรๆถามมันดูนะ
    ศร - 089 736 2939(และที่สำคัญ มันซ่อมเวสได้)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scootermania อ่านข้อความ
    หวัดดีน้อง "PORTH" ดูภายนอกน้องก้อเป็นเด็กวัยรุ่นทั่วไป ๆ

ได้คุยกันพักนึงก็รู้สึกถึงความคิดที่เป็นผู้ใหญ่

ได้ลองเข้าไปดูใน "PRATOO" ได้เห็นวลีเด็ด ๆ อย่าง

เอามาแต่สไตส์ของมัน
    แต่อย่าเอาสันดานของมันมา
    เพราะที่นี่มันประเทศไทย
    ไม่ใช่ Mexican

อย่าตามเค้ามาก
    เราก็มีวัฒนธรรมของเรา

บอกตรง ๆ ชอบว่ะ

มีอะไรให้พี่ช่วยบอกได้นะ เรามันคอ "SCOOTER" เดียวกัน

ว่าง ๆ จะเข้าไปทักที่ "รัชดาไนท์" ละกัน
    ขอบคุณครับพี่
    ที่ผมขายเสื้อ ผมขายเอาสนุก(ถึงขายถูก)
    และมีความสุขที่พบเพื่อนใหม่ในบอร์ด.....

เฮอะ เฮอะ พี่ ผมจะ 27 แล้ว หมดวัยเด็กแล้ว(แต่รักเด็กค๊าบ)
    ไว้มีทริพไหนเดี๋ยวโทรไปชวนละกันครับ

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ

ขอบคุณครับพี่
    ที่ผมขายเสื้อ ผมขายเอาสนุก(ถึงขายถูก)
    และมีความสุขที่พบเพื่อนใหม่ในบอร์ด.....

เฮอะ เฮอะ พี่ ผมจะ 27 แล้ว หมดวัยเด็กแล้ว(แต่รักเด็กค๊าบ)
    ไว้มีทริพไหนเดี๋ยวโทรไปชวนละกันครับ

ก้อน้อง HIP HOP ซะอย่างงั้นนี่

ส่วนเรื่องออกทริปลองโทรมาชวนดูละกันนะ ถ้าว่าง (ไม่ต้องเข้าเวร) ก็อาจจะไปด้วย

จะได้ไปรู้จักน้อง ๆ ใหม่ ๆ บ้าง

(ชวนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ในกลุ่มไปด้วยไม่ว่ากันนะ)

Junior Member Alone-F's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking พอดีผ่านเข้ามาเลยมาทักทายครับ

ผมโหน่ง
    Orbit Club คับผม
    em24 em24

['Pipe]Thaiscooter doraemon_pipe's Avatar
    สถานที่
    ....?
    ขอบคุณ
    0

"มาจาก....ราชดำเนินครับ"
    " T o U r I s M . . C r U "

Junior Member meng1984's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากมาทัก

ผ่านมาเลยมาทัก

เหม่ง.... Real Spirit

em95

Verified Member karittha's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

แวะมาเยี่ยมคะem94
    em19 หลากหลายพ้องเพื่อนล้วนพันธุ์เดียวกันem19

yas_art06@hotmail.com 0845488266

/\2 /\2
    ที่อยู่ 2/13 ม.4 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

น.ส. คริษฐา มณีจักร เลขบัญชี 4090866588
    ธนาคารกรุงไทย

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks