เมื่อท่านพลาดเข้ามา...กรุณาลงชื่อ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เมื่อท่านพลาดเข้ามา...กรุณาลงชื่อ

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทาย

.................................หวัดดีชาว T.l.k. ทุกท่านทุกนาย หวังว่าคนสบายดีกันนะครับ แวะมาเยี่ยม ขอบคุณบอยด้วยที่ช่วยจองที่กางเต้นท์บนเขาใหญ่ให้ แล้วก็ต้องขอโทษด้วยนะที่ไม่ได้กางเต้นในที่ที่จองให ้
    ว่างๆ คงได้เจอกันะ รอก่อนตอนนี้กะลังรวบรวมกะลังพล (เหล่าเก่าในขวดใหม่)
    ป.ล. แดน (อดีตบั๊ค)
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

ลงชื่อด้วยคนนะ นะ นะ ไม่รู้จักคัย ใน T.l.k.สักคนอ่ะ แต่ชอบเข้ามาดูข้อความของแต่ละ กลุ่ม ...ประมานนนน ว่า เสือก ทุกกลุ่มจ๊ะ แต่ เราไม่ใช่spyนะจ๊ะ บอกไว่ก่อน จะได้ไม่กลัว อิอิ :d จะต้อนรับเราไหมเนี่ย....ไม่รับก็ไม่เป็นไรอ่ะนะ เพราะเราไม่ได้อยู่ในกลุ่มอยู่แล้วใช่ม๊ะ เอาเป็นว่าถ้าไม่ว่าอ่ะไร เราเข้ามาพิมพ์อ่ะไร ก็อ่านๆ ไปและกันนะ หรือไม่ก็ไม่ต้องสนใจก้อด้ายยยยยย งอนและๆ ไปล่ะนะ ถ้าไงตอบด้วยก็ดี เพราะถ้าไม่ต้อนรับ จะได้ไม่เข้ามาให้เสียเวลา อ่ะจ๊ะ ................