ขายหัวเพลาขับหน้า ของ transporter syncro ของใหม่เก่าเก็บ(nos)

ชื่อกระทู้: ขายหัวเพลาขับหน้า ของ transporter syncro ของใหม่เก่าเก็บ(nos)

มาตรฐาน ขายหัวเพลาขับหน้า ของ transporter syncro ของใหม่เก่าเก็บ(nos)

หัวเพลาขับหน้าของ t3 syncro (4x4) เป็นของสต๊อกเก่าเก็บ ผลิตในประเทศอังกฤษ มาพร้อมยางหุ้มเพลาอย่างหนา จารบีและเข็มขัดลัด
    ด้านในมีโลโก้ vw สำหรับรถที่ท่านรัก ที่มีปัญหาเวลาเลี้ยวแล้วมีเสียง ก๊อกๆ แก๊กๆ นั้นเป็นเพราะหัวเพลาขับหน้าเกิดการสึกชำรุด หรือเสียแล้ว
    แม้จะถอดล้างอัดจารบีใหม่ก็ตามอาจจะเบาลงแต่สักพักก็ จะมีเสียงเช่นเดิม เสียเวลาเสียค่าแรง และความรู้สึกครับ
    เปลี่ยนของใหม่ใช้ลืมเลย 10ๆปีครับ ปัจจุบันหาของยากไม่ค่อยมีไครนำเข้ามา ไม่มีของเทียบ เพราะแต่ก่อนรถ t3 มีไม่มากในไทย
    เมื่อเทียบกับอายุการใช้งาน และสรรมถนะของรถแล้ว คุ้มแน่นอนครับ ไม่ต้องลื้อบ่อยๆครับ ของมีจำนวนจำกัดครับ คู่ละ 8500 บาท พร้อมส่งครับ 0816470872

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มะขวิด : 17-07-2013 เมื่อ 10:13

มาตรฐาน หัวเพลา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มะขวิด อ่านข้อความ

กำลังใส่ครับ