[ ขาย ] BMW E28 520i เหลือเก็บสีอย่างเดียว ขายเพราะจำเป็นที่บ้านไม่ปลื้มครับ ทะเบียน สวย 8855 กทม

ชื่อกระทู้: BMW E28 520i เหลือเก็บสีอย่างเดียว ขายเพราะจำเป็นที่บ้านไม่ปลื้มครับ ทะเบียน สวย 8855 กทม

มาตรฐาน BMW E28 520i เหลือเก็บสีอย่างเดียว ขายเพราะจำเป็นที่บ้านไม่ปลื้มครับ ทะเบียน สวย 8855 กทม

รถอยู่ที่เชียงใหม่ ทะเบียนยังไม่ขาด มีประกันชั้น 3 ทะเบียน 8855 แค่ทะเบียนก็เท่าไหร่แล้ว คิดดูครับ...........ขอเปิดราคาที่ 80,000 บาท โทรติดต่อ 086-9926005 / 083-3946674 โจ้

รถคันนี้เครื่องฟิตแล้ว รอบเครื่องนิ่งเดินเบาที่ 650 รอบ ฟิตเคครื่องเมื่อต้นปี

รถจอดไม่ค่อยได้วิ่ง พื้นไม่ผุ คานไม่ผุ แทบจะไม่ผุเลย เพราะเคยถอดพรมออกมาซักแล้ว ดูพื้นห้องโดยสารไม่ผุเลย

ระบบไฟสมบูรณื เรือนไมล์สมบูรณ์ กระจกไฟฟ้า เว็นทรัลล็อคสมบูรณ์

ช่วงล่างทำหมดแล้ว ลูกหมากทำแล้ว โช้คซาท 4 ต้นใหม่ ภายในสวยมาก ไม่มีแตกร้าว ฟิตแอร์แล้ว ถอดตู้ออกมาบิ้วล้างใหม่ ท่อน้ำทิ้งแอร์ใหม่

ได้ไปถือว่าคุ้มมากๆๆ เหลือเก็บสีหน่อย วิ่งยาวๆเลยครับ
    -----------------------------------------------------------

ดีกว่าซื้อรถคันอื่นที่ผุๆ เครื่องรวนๆ มานั่งปวดหัว หมดไปกับการซ่อม................คันนี้คุ้มแน่นอน แค่ทะเบียนก็คุ้ม มากแล้ว

รูปกำลังอัพ รอแปบน่ะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

[IMG] [/IMG]

เพื่อความปลอดภัยจากพวกไม่หวังดี ขอ ปิดสีดำไว้ที่เลขนำหน้าทะเบียนน่ะครับ

Senior Member paelmai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...949&highlight=
    รับเทินมั้ยครับ หน้าแหลม+25000

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paelmai อ่านข้อความ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...949&highlight=
    รับเทินมั้ยครับ หน้าแหลม+25000
    ------------ไม่รับครับ ขายอย่างเดียว............ สนใจโทรมาคุยได้ครับ

ต่อรเงได้ครับ มาดูมาลองขับได้คับ

up ครับ