[ ขาย ] (ปิดกระทู้นี้ครับเพื่อปรับราคาลง) แยกอะไหล่ขาย c92 เต็มคัน (UP DATE 16 ก.ย.56) - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: (ปิดกระทู้นี้ครับเพื่อปรับราคาลง) แยกอะไหล่ขาย c92 เต็มคัน (UP DATE 16 ก.ย.56)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nai-7155 อ่านข้อความ
    รับน๊อตฝากระเป๋าครับ พรุ่นี้โอนแล้วโทรแจ้ง

รับทราบครับ.... รบกวนโอนก่อน 11 โมงเช้าน๊ะครับ... จะได้รีบไปส่ง ems. ด่วนให้ที่ไปรษณีย์... เพราะไปรษณีย์เขาตัดช่วงก่อนเที่ยง... ไม่งั้นจะช้าไปอีกวันครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anon_cj อ่านข้อความ
    พี่ครับ วันนี้ผมยังไม่ได้โอนขอเป็นพรุ้งนี้เย็นน่ะครับ

ไม่เป็นไรครับ... เอาที่คุณอานนท์สะดวกครับ... ถ้าโอนแล้วโทรแจ้งด้วยน๊ะครับ... ขอบคุณครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nai-7155 อ่านข้อความ
    รับน๊อตฝากระเป๋าครับ พรุ่นี้โอนแล้วโทรแจ้ง
    ส่งพัสดุให้คุณธนัยเรียบร้อยแล้วครับ... พรุ่งนี้บ่ายรอรับได้เลย... ขอบคุณครับที่อุดหนุน...
    รหัสพัสดุอาจไม่ค่อยชัดเพราะหมึกมันจางมาก ex 5720 7910 5 th ครับ...

รูป รูป    

Member annieann's Avatar
    สถานที่
    ฉายเดี่ยวเที่ยวไปตามอารมณ์
    ขอบคุณ
    0

ทองเหลืองเกียร์ว่างยังอยู่ไหมคับ อัพไปๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anon_cj อ่านข้อความ
    พี่ครับ วันนี้ผมยังไม่ได้โอนขอเป็นพรุ้งนี้เย็นน่ะครับ
    ส่งพัสดุให้คุณอานนท์เรียบร้อยแล้วครับ... พรุ่งนี้รอรับได้เลยครับ... ขอบคุณอีกครั้งที่อุดหนุนครับ...

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ annieann อ่านข้อความ
    ทองเหลืองเกียร์ว่างยังอยู่ไหมคับ อัพไปๆ
    ยังอยู่ครับ... ว่างๆ ก็เข้ามาดูได้... จะเก็บไว้ให้ครับ...

Member annieann's Avatar
    สถานที่
    ฉายเดี่ยวเที่ยวไปตามอารมณ์
    ขอบคุณ
    0

เดวว่างๆโทรไปหาคับพี่ ตอนนี้รถชนบ้าน กำลังซ่อมบ้านอยู่คับ

ได้เลยครับ... เอาให้เสร็จเป็นเรื่องๆ... ว่าแต่รถมันชนบ้านได้ไง....

Senior Member jik2499's Avatar
    ขอบคุณ
    0

coolดันๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jik2499 อ่านข้อความ
    coolดันๆ
    ขอบคุณครับ.....

ส่งพัสดุให้คุณจิรวัฒน์ จ.ชลบุรีเรียบร้อยแล้วครับ ขาดเหลืออะไรก็บอกได้น๊ะครับ ฟังจากน้ำเสียงแล้วเป็นคนกันเองดีครับ... ขอบคุณครับผม...

รูป รูป    

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

กระทู้ไหนครับ ดูจากข้อมูล ยังไม่มีการลบกระทู้ออกเลย
    ผมตอบกลับเมล์ไปครั้งนึงแล้ว

--------------------------------

ผมไม่ได้ตั้งใจลบกระทู้นี้ครับ... ช่วยกรุณากู้คืนให้ผมหน่อยครับ... ขอบคุณมากครับ...

--------------------------------

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    กระทู้ไหนครับ ดูจากข้อมูล ยังไม่มีการลบกระทู้ออกเลย
    ผมตอบกลับเมล์ไปครั้งนึงแล้ว
    ขอโทษครับ... เมื่อสักครู่ผมกำลังลบข้อความที่ไม่จำเป็นทิ้ง... แต่หน้าจอขึ้นว่าได้ลบข้อความทั้งกระทู้ผมไปแล้ว... ผมพยายามเรียกดูกระทู้นี้อีกครัุ้ง... แต่ก็ยังไม่มีข้อความ... ก็เลยพิมพ์ขอความช่วยเหลือไปที่ webmaster... ตอนนี้กระทู้นี้ใช้ได้เป็นปกติแล้ว... อาจเป็นความเข้าใจผิดหรืออย่างไรก็ต้องขอโทษด้วยครับ ... ขอบคุณครับผม....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nui.Cb160 อ่านข้อความ
    วันนี้เพิ่งระเบิดเครื่องออกเป็นชิ้นๆ... จะลงขายเร็วๆ นี้... หากสนใจอะหลั่ยชิ้นไหนก็ลองโทรถามก่อนได้น๊ะครับ
    +++++ขออนุญาตอัพครับเสี่ยหนุ่ย...ขอดูรูปชุดข้อเหวี ่ยงทั้งชุดขอชัดๆหน่อยโดยเฉพาะด้านที่ต่อกับตัวปั้มน ้ำมันเครื่องที่มันชอบดังก๊อกๆๆๆๆอ่ะครับ..ขอราคาเบา ๆเด้อเฮีย+++++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พิทักษ์ C92 : 13-09-2013 เมื่อ 15:45
    นายพิทักษ์ กุมสันเทียะ Tel.08-7851-7191(One-2-Call) 09-0058-3410(Dtac)

เลขที่บัญชี 615-0-65778-7 ธนาคารกรุงไทย

สาขาหล่มสัก ประเภทออมทรัพย์

...กาลเวลาย่อมกลืนกินทุกสรรพสิ่งและก็ตัวมันเองด้วย ...

45. ชุดข้อเหวี่ยง + ตับเป็ด + ก้านสูบ (ก้านแท้เพิ่งเปลี่ยนมาเมื่อเดือน พ.ย.56) ทำเสร็จวิ่งได้ไม่ถึงร้อยโล 2,750 บาท

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nui.Cb160 : 15-09-2013 เมื่อ 20:19

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks