แบบทดสอบความบริสุทธิ์ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แบบทดสอบความบริสุทธิ์

Senior Member kittipot_siam's Avatar
    สถานที่
    ชมรมบางมดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking เจออแล้ววววววว...

มันอยู่ในเงา9ตัวครบ ....... ดูดีๆๆๆคับ
    Classic คือส่วนหนึ่งของชีวิตร
    Classic อยู่ในสายเลือด

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เอาเท่าที่ผมมองเห็นนะ สายตาอาจไม่ค่อยดี
    1.เห็นขวดละเป็นอันดับแรก
    2.ถ้ามองแบบผิวเผินจะเป็นรูป ช/ญ
    3.ถ้ามองในอีกมุมหนึ่ง(มองแบบนานๆนะ)จะเห็นเป็นรูปปล า
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

We Love The King maniasky's Avatar
    สถานที่
    Mc SammorClassic Udontani
    ขอบคุณ
    0

Talking ชี้แจ้ง ครับ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pooksaka อ่านข้อความ
    หลายคนเคยเห็นมาแล้วน่ะค่ะ ขอถามคนที่เพิ่งดูรูปนี้ครั้งแรกแล้วกันน่ะค่ะ

คุณว่าภาพที่คุณ เห็นเป็นรูปอะไร
    ถ้าคุณเห็นปลาโลมา 9 ตัวแสดงว่าจิตใจของคุณยังอาโนเนะอยู่มากเชียวหละ
    แต่ถ้าคุณเห็นภาพผู้ชายกับผู้หญิงละก้อ............. ........

เชื่อหรือไม่ว่า
    เด็กเล็กๆจะไม่เห็นรูปของผู้หญิงและผู้ชายในภาพ
    เหมือนกับที่ผู้ใหญ่บางคนเห็น แต่เด็กเล็กๆจะเห็นภาพปลาโลมา 9 ตัวแทน

อันนี้เป็นการศึกษาของพวกฝรั่ง
    เขาบอกว่าถ้าจิตใจมีเสี้ยวของมลทิน
    (corrupted mind)(หรือจิตที่เป็นราคิน)
    จะไม่สามารถเห็นปลาโลมาในภาพนี้ในช่วง 3 วินาที แรกได้

หวังว่าคงเห็นเป็นปลาโลมานะ......

โอ้พระเจ้ามองอย่างไรก็ไม่เห็นใช่มั๊ย em84
    ตัดมาให้ดูครับ ทุกท่านว่ามีปลาโลมาอยู่จริงๆ 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maniasky : 21-10-2007 เมื่อ 22:53
    Honda-C95/Yamaha-Srx600
    รักเธอสุดหัวใจ-แต่เหตุใดหัวใจพ่ายความ... !~คลาสสิค~!
    ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด..แต่อย่าหยุด!..ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด
    McSammorClassic Udontani
    •THAILAN
    มีรัยโทรมาครับ“แบงค์”
    08-7857-4133* 1-2-Call
    08-3666-5508 * D-tac

Bookmarks