มีข่าวจากบูมบ้าเด็กปากมัน มาบอกวันและเวลาแล้ว

ชื่อกระทู้: มีข่าวจากบูมบ้าเด็กปากมัน มาบอกวันและเวลาแล้ว

Junior Member censor13's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีข่าวจากบูมบ้าเด็กปากมัน มาบอกวันและเวลาแล้ว

ถึงพี่ๆเพื่อนๆชาวซุ้มโปราณทุกคน
    em97 em97 em97 em97 em97
    ผมมีวันและเวลามาบอกแล้วนะ
    em24 em24 em24
    วันที่เสาร์ 7 เดือน 4 ปี 2550
    เวลาประมาณ17.30น
    ณ บ้านประธาณชุ้ม

คำขอร้อง..ขอร้องว่าอยากให้ชาวซุ้มทุกๆคนไปกินกันให้ครบแล้วให้ ชาวซุ้มทุกๆคนกระจายข่าวนี้ออกไปด้วย ให้ทั้งคนที่ยังไม่รู้และคนที่รู้แล้วให้ช่วยบอกกันด ้วยถ้ามีเบอร์ใครช่วยโทรไปบอกให้หน่อยนะจะ ได้ไปกันทุกๆคน
    นะครับอยากเจอหน้าให้ครบอะ
    คำเตื่อน..ใครไม่ไปอาจจะถึงตายได้นะครับจะบอกให้ กรุณาไปให้ทุกคน
    โคตรโหดเลยอะพี่

ใครที่จะไปกรุณาลงนามนะที่บอดนี้ด้วยนะครับ

em24 em24 em24 em24 em24 em24

~สาย บางตลาด~ YO_Sound_system's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด ณ.ทิง นอ๊ง นอย ดิ ดิ ดิ ดึง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไป ไป

/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 YO_มหาสนุก ไปนะคับผม/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

เฮ้ยช่วยกระจายข่าวด้วย วันที่ 8 เม ย เรามีทริปกันนะ ทริป เสียว อะ คับ

Bookmarks