ถึงพี่นุ้ยคับ เข้ามาฟังด้วยนะคับ

ชื่อกระทู้: ถึงพี่นุ้ยคับ เข้ามาฟังด้วยนะคับ

Member GOBLIN'S's Avatar
    สถานที่
    OrBit Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ถึงพี่นุ้ยคับ เข้ามาฟังด้วยนะคับ

ไว้ผมจะเอาเพลงนี้ไปเล่นที่เสาชิงช้า พี่นุ้ยจะได้ร้องได้ไงคับ
    เพลง คนๆนี้จะไม่ไปจากเธอ-All For Men
    http://music.siamza.com/music.php?id=3461
    เนื้อเพลง คนๆนี้จะไม่ไปจากเธอ
    เธอเจ็บจากเขาใช่ไหม ที่ถูกเขาทิ้งไปโดยที่ไม่ใช่ความผิดของเธอเลย
    และเธอก็ยังไม่ลืมเขาไป ยังคงมีเยื่อใยกับคนที่เคยทำร้ายเธอ
    * แค่อยากให้เธอเข้าใจ อยู่กับฉันไม่เป็นไร อยากให้เธอสบายใจ ไม่ต้องกังวลกับฉันเลย
    ** ถ้าเธอยังคิดถึงเขา ยังคงมีแต่เขาในใจ ถ้าเธอยังลืมเขาไม่ได้ ก็ไม่เป็นไร เธอ เธออยากจำ
    ไม่ต้องคิดถึงฉัน ขอให้รู้ว่าฉันเข้าใจ และแม้จะนานเท่าไร จะดูแลและไม่ไปจากเธอ
    หากไม่มีวันเข้าไปอยู่ในใจของเธอ แต่ฉันยินดีจะรับมัน
    อาจ ก็อาจจะต้องต้องเสียใจ แต่ไม่เคยเสียดายกับสิ่งที่เคยทำให้เธอ
    ( * , ** ) ( ** )
    " ไม่ว่าเธอจะรักใคร...จะดูแลและไม่ไปจากเธอ "
    em89 em89 em89
    GOBLIN'S คือชื่อเล่นกับชื่อจริงมารวมกันและ S ของ
    GOBLIN คือไม่ได้มีแค่คนเดียวแต่เป็น 2 ใน 1

Junior Member busohsensen's Avatar
    สถานที่
    OrBit CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน OrBit CluB

เพลงนี้พี่ร้องได้อยู่แล่น เจ้าน้องกอล์ฟ จัดมาได้เลยยยยยยยยยย
    /\2 /\2 /\2

Bookmarks