ขาย หมอบวินเทจชุบโครเมียม กรุ๊บ 105 ทั้งเซต เซอร์วิสพร้อมปั่น ครับ ^^

ชื่อกระทู้: ขาย หมอบวินเทจชุบโครเมียม กรุ๊บ 105 ทั้งเซต เซอร์วิสพร้อมปั่น ครับ ^^

Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย หมอบวินเทจชุบโครเมียม กรุ๊บ 105 ทั้งเซต เซอร์วิสพร้อมปั่น ครับ ^^

เป็นรถหมอบวินเทจฝรั่งเศสแต่ไม่รู้แบรนครับเพราะตอนม าเค้าสาดสีมาซะเละ แต่มีสติ๊กเกอร์ Columbus ติดเหลืออยู่ครับ ตัวเฟรมไซส์ 54/54 (ผมสูง167 ปั่นได้) ลักสวยมากมีร่องหยดน้ำ เฟรมซ้อนสาย ที่เด็ดสุดคือ ดร็อบเอ๊าgipiemmeครับ กรุ๊บเซต 105 ทั้งหมดตามรูป โซ่เปลี่ยนใหม่ ล้อขอบงัด Mavic ยางcontinental 700x20(แต่คิดว่าเอาไปเปลี่ยนก็ดี) บันไดฝรั่งเศส หลักอานSRเซาะร่อง แฮนด์และสเต็ม3ttt เบาะveloและพันแฮนด์ใหม่

ทั้งหมดนี้เปิดที่ 23000 ครับ สนใจโทรคุยครับ ต่อรองได้นิดหน่อย ....มาก่อนมีสิทธิ์ก่อนโอนก่อนได้ก่อน ^^

เบอร์ 0891633118 ก๊อง บ้านอยู่แถว บางใหญ่ ที่ทำงาน อโศก ถ้าอยู่ไม่ไกลหรือทางผ่านไปส่งให้ได้

พึ่งทำออกมาจากร้านมาปั่นสดๆ ที่ขายเพราะเอาเงินไปซื้อรถพับแล้วเลยต้องรีบปล่อยคั นนี้ครับ ^^ อีกอย่างมันสูงไปนิด ผมปั่นได้แต่ลำบากหน่อยครับ^^

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kongky : 31-08-2013 เมื่อ 13:17

Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

จาน biopace

Bookmarks