[ ขาย ] มัดจำแล้ว //////////ขาย fiat 600 หวานๆ น่ารักๆ ทะเบียนแท้ หลายรูปครับ//////////

ชื่อกระทู้: มัดจำแล้ว //////////ขาย fiat 600 หวานๆ น่ารักๆ ทะเบียนแท้ หลายรูปครับ//////////

มาตรฐาน มัดจำแล้ว //////////ขาย fiat 600 หวานๆ น่ารักๆ ทะเบียนแท้ หลายรูปครับ//////////

สภาพสีและภายในตามรูปเพิ่งถ่าย เครื่องยนต์ดี เปลี่ยนเป็นซูบารุ 4 สูบ ขับมันส์ แจ้งลงเล่มแล้ว

เบรคดี ทำใหม่ทั้งระบบ ดิส 4 ล้อ แปปใหม่ แม่ปั้มใหม่ ช่วงล่างยังพอได้อยู่ แอร์เย็นเพิ่งเติมน้ำยาและเช็คใหม่ทั้งระบบ

มีเพลงฟังสบายๆ กระจกมองข้างใหม่ๆ กันชนชุบมาใหม่ๆ เลขเครื่องเลขตัวถังตรง ทะเบียนแท้ โอนได้สบาย

ตามของนิดหน่อยแหล่มเลย ขายเพราะตอนนี้ผมมีหลายคันดูแลไม่ไหว รถน่ารักมาก ไปไหนมีแต่คนชอบ

ขายราคา 2 แสน สนใจสอบถามลายละเอียดต่างๆโทร 0899885656 แคน

ชอบก็มาดูมาลองได้ทุกวัน โทรมานัดก่อนนะคับ หาไม่ง่ายแล้วรถรุ่นนี้พลาดแล้วจะเสียใจนะจ๊ะ

มัดจำแล้วคับ รอผลวันอังคารคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spaceman_sixty : 19-10-2013 เมื่อ 12:37

มาตรฐาน เพิ่มรูป

อยากได้รูปมุมไหนเพิ่มเติมบอกได้ครับ เดี๋ยวส่งทางไลน หรือ อีเมลให้ครับ

ไม่จำเป็นไม่อยากขายหรอกครับแต่ยังมีรถรอทำอีก 3 คัน แต่ตังหมุนไม่ทัน ถ้าหาตังได้ก่อนก็จะเก็บไว้ครับ

รูป รูป      

Senior Member Wheelchair's Avatar
    สถานที่
    การดำรงชีวิตอิสระคนพิการภาคเหนือ
    ขอบคุณ
    0

up เฟียตน่ารักๆ
    "ชีวิตที่เหลืออุทิศเพื่อสังคมและคนที่เรารัก"
    นาย สุภัสนิมิต เลิศพัฒนนันท์
    Tel. Gsm 084 8048808 Lin ID : supasnimit Facebook : สุภัสนิมิต
    37 หมู่ 4 ต.นิคมพัฒนา อ.เมือง จ.ลำปาง 52000
    บัญชีกรุงไทย สาขาลำปาง หมายเลข 503-1-79815-7

Email : [email protected]

สวยมากน่ารักมากมายครับ

อยากเห็นคันที่รอทำจังเลยครับ เผื่อประหยัดลงได้บ้าง
    คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่สามารถเลือกทางเดินชีวิตของตัวเองได้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รถอยู่แถวไหนครับ ราคาต่อรองได้มั้ย สะดวกให้ไปดูช่วงวันเวลาไหนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PongYahoo อ่านข้อความ
    รถอยู่แถวไหนครับ ราคาต่อรองได้มั้ย สะดวกให้ไปดูช่วงวันเวลาไหนครับ

รถอยู่ กทม บางกะปิ ราคามาดูรถก่อนแล้วค่อยว่ากันครับ สะดวกช่วงบ่ายๆถึง 3 ทุ่มครับ มาดูได้ทุกวันจ้าาา

Lovefiat's Avatar
    สถานที่
    BanPai
    ขอบคุณ
    0

สวยๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lovefiat อ่านข้อความ
    สวยๆ

ขอบคุณครับ

อั้บหน่อย

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spaceman_sixty อ่านข้อความ
    เครื่องติดแล้วเหลือเบรคกะช่วงล่างนิดหน่อยจ้าา rat look โปรเจค ผมนี่บ้ามีรถน่ารักๆดีๆไม่ชอบ ชอบเน่าๆแห้งๆ 55555
    ช่วยเชียร์ แนวๆดีครับ..ว่าแต่ผมมีเต่าตาหวาน64 สีแดง พร้อมใช้สีแห้งแนวๆ..รับแลกไม๊ครับ อยากเปลี่ยนแนวบ้างเท่านั้นเองครับ..ถ้าสนเดี่ยวส่งร ูปให่ชมครับ
    E-mail: [email protected]

Bookmarks