ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวparman ทุกท่าน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวparman ทุกท่าน

Senior Member sandann99's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวparman ทุกท่าน

ผม วี LSS ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ กลุ่ม PARMAN ทุกท่านที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ในการไปเที่ยวในทริปครั้งนี้ ผมได้รู้ถึงอะไร หลายๆ อย่างว่าเพื่อนๆที่เมืองกาญ มีนํ้าใจทุกคนเลยครับ ขอขอบคุณอย่างจริงใจครับ ไว้ถ้ามีโอกาส ผมกับเพื่อนๆ ชาว KING MONKEY RIDER จะแวะขึ้นไปเที่ยวอีกนะครับ
    *****เรื่องรูปของคุณ เก่ง ท่ายังไง เดี๋ยวผมส่งให้นะครับ *-*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sandann99 : 03-04-2007 เมื่อ 11:46
    "คำว่าเพื่อน"ผมไม่เคยซื้อด้วยเงิน
    เพราะเพื่อนของผม"ผมซื้อพวกเค้าที่ใจ"

Member Mosit's Avatar
    สถานที่
    The King Monkey Riders
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณมากครับ

em24 ขอบคุณชาว Parman ทุกคนมากนะครับสำหรับการต้อนรับพวกเรา The King Mankey Riders เป็นอย่างดี ขอบสำหรับสำหรับเครืองดื่มที่ คุณ เก่ง ทำให้พวกเรากินนะครับแล้วก็ก็แนะนำที่เล่นน้ำให้พวกเ รา แล้วขอบคุณน้องที่ขโมยน้ำกับไอติม แม่มาให้กินด้วยนะครับ ถ้าโดนไล่ออกจากบ้านเราชาวThe King Mankey Riders ยินดีต้อนรับนะ /\2 em94 em90 em90 em90
    ...!!! YoUrMoVe !!!...

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking

ชาวปาร์แมนยินดีต้อนรับเสอมคับส่วนเรี่องน้ำกับไอติม ไม่มีปัญหาคับ ถ้าพี่ชาวtheKing Mankey Ridersมีโอกาดมากาญอีกอาร์มขอสติกเกอร์กลุ่มพี่ด้วยน ะคับ

Bookmarks