ช่วยด้วยครับ คุณ RO_Tung_RY

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยครับ คุณ RO_Tung_RY

Junior Member jeedrr's Avatar
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ช่วยด้วยครับ คุณ RO_Tung_RY

สวัสดีครับ ผมชื่อ พหล ได้พบกระทู้หนึ่งในบอร์ดนี้ เขียนคุยกัน และคุณ RO_Tung_RY ได้พูดถึง รถ ISUZU Gemini คันสีส้มในรูป ไม่ทราบพอบอกที่จะติดต่อเจ้าของรถคันนี้ได้ไม๊ ผมอยากได้มาก เบอร์โทรผม 081 855 0099(กระทู้ "วันๆทำอะไรบ้าง" วันที่23-05-2012)

ขอบคุณ
    1

Name:  b6fb21f6.jpg
Views: 207
Size:  45.8 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

มาตามตัวที่นี่ดีกว่าครับ ส่วนมากพี่น้องมาสด้ารุ่นบุกเบิกจะไปอยู่ในเฟสกันหมด แล้วครับ

https://www.facebook.com/groups/MazdaClubThailand/

4. The Following 4 Users Say Thank You to jodeci For This Useful Post:

basaranza (19-09-2013), boy115 (30-12-2013), capella_man (19-09-2013), jeedrr (20-09-2013)

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeedrr อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ผมชื่อ พหล ได้พบกระทู้หนึ่งในบอร์ดนี้ เขียนคุยกัน และคุณ RO_Tung_RY ได้พูดถึง รถ ISUZU Gemini คันสีส้มในรูป ไม่ทราบพอบอกที่จะติดต่อเจ้าของรถคันนี้ได้ไม๊ ผมอยากได้มาก เบอร์โทรผม 081 855 0099(กระทู้ "วันๆทำอะไรบ้าง" วันที่23-05-2012)
    ขออภัยที่มาตอบช้าครับพี่พหล รถคันในรูปอยู่ที่ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ ครับ
    เหมือนเจ้าของเค้าจะซื้อมาเป็นสภาพนี้เลยครับ แต่งมาพอสมควร เห็นแล้วสวยดีเลยถ่ายรูปมาให้พี่ๆดูครับ
    เห็นจอดติดป้ายขายอยู่พักนึงแต่ก็หลายเดือนมากแล้วคร ับ ตอนนี้น่าจะเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วเพราะไม่เห็นวิ่งอยู ่แถวนี้แล้วครับ

แต่ถ้่าเผื่อเจออีกครั้งเดี๋ยวจะลองเข้าไปถามให้นะคร ับพี่^^

ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    ขออภัยที่มาตอบช้าครับพี่พหล รถคันในรูปอยู่ที่ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ ครับ
    เหมือนเจ้าของเค้าจะซื้อมาเป็นสภาพนี้เลยครับ แต่งมาพอสมควร เห็นแล้วสวยดีเลยถ่ายรูปมาให้พี่ๆดูครับ
    เห็นจอดติดป้ายขายอยู่พักนึงแต่ก็หลายเดือนมากแล้วคร ับ ตอนนี้น่าจะเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วเพราะไม่เห็นวิ่งอยู ่แถวนี้แล้วครับ

แต่ถ้่าเผื่อเจออีกครั้งเดี๋ยวจะลองเข้าไปถามให้นะคร ับพี่^^
    ขอบคุณมากครับ เสียดายที่มาพบกันช้า แต่อย่างไรก็ฝากมองๆไว้ให้ด้วยนะครับ มีแผน ที่จะทำรถ ISUZU Gemini coupe นี้มานานแล้ว เคยได้มาแล้วคันหนึ่ง แต่เป็น 4ประตู ทำเองทุกอย่างเส็จแล้วแต่ไม่ค่อยได้ดีถูกใจนัก และไม่ใชรุ่น 2ประตูที่อยากได้เลยหยุดทำ เก็บไว้เฉยๆ แต่ถ้าได้อย่างคันนี้จะทำให้เต็มที่เลย ฝากความหวังไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณมาก

ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeedrr อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับ เสียดายที่มาพบกันช้า แต่อย่างไรก็ฝากมองๆไว้ให้ด้วยนะครับ มีแผน ที่จะทำรถ ISUZU Gemini coupe นี้มานานแล้ว เคยได้มาแล้วคันหนึ่ง แต่เป็น 4ประตู ทำเองทุกอย่างเส็จแล้วแต่ไม่ค่อยได้ดีถูกใจนัก และไม่ใชรุ่น 2ประตูที่อยากได้เลยหยุดทำ เก็บไว้เฉยๆ แต่ถ้าได้อย่างคันนี้จะทำให้เต็มที่เลย ฝากความหวังไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
    ยังไงผมก็ยังได้มีความหวังครับ แค่ทราบว่าอยู่แถวไหน ตอนนี้ส่งรูปไปให้พวกๆที่หล่มสัก ช่วยกันตามหาอีกทางแล้วครับ ถ้ายังอยู่ในหล่มสัก ไม่รอดผมแน่ๆ ขอให้เจอตัวเจ้าของเถอะ เพี้ยง...แต่ถ้า ดันไม่ขาย หรือแพงเว่อร์ ก็คงจ๋อยครับ

ขอบคุณ
    1

ยังไม่ได้เรื่องเลย สงสัยจะหาไม่เจอครับ

Bookmarks