หูฟังทกตัวเป็นของที่ซื้อเก็บไว้นะคับ ซื้อจากเพื่อนที่เล่นหูฟังด้วยกัน ตอนนี้ร้อนเลยนำออกมาขายคับ เป็นของใหม่หมดทุกตัวคับ ติดต่อเอ เบอร์โทร 087-982-6460 สนใจมารับของหรือจะให้ส่งให้ได้หมดเลยคับตามสะดวกถ้า มารับเองขอมารับที่สาย4 ด่านชั่ง หรืออ้อมน้อยก็ได้คับ

ตัวที่1หูฟัง X-1 :Surge Contact 2G Waterproof Headset หูฟังกันน้ำพร้อมไมค์ในการพูดคุย ใส่สบายหูพกพาได้ทุกที่ สามารถรองรับเหงื่อที่มีจำนวนมากในการออกกำลังกายได้ โดยไม่ต้องหวั่นเกรง เป็นของใหม่คับ
ราคาในเน็ต 2800 ผมขาย 2400ลดได้นิดหน่อยคับ

ตัวที่2 soundmagic : E 10 สีเเดง อินเอียร์ราคาไม่แรง ที่เต็มไปด้วยคุณภาพ e10 นั้น ซึ่งสำหรับทางการดีไซน์นั้น มาในมาดหรู ซึ่งตัว Housing นั้น ทำมาจากวัสดุ ที่ดูเป็นโลหะค่อนข้างแข็งแรง และลงสีโดยใช้ไฟฟ้า จุดเด่นอยู่ที่เบสที่หนักหน่วง เสียงกลางอิ่มชัดเจน แหลมไม่บาดหู การแยกชิ้นดนตรีทำได้ดี อิมเเพ็คชัดเจน เป็นรุ่นที่ถูกพูดถึงเเละนำไปเปรียบเทียบกับรุ่นเทพแ บรนด์อื่นๆมากที่สุด นอกจากนี้ยังเป็นรุ่นที่นักเล่นหูฟังนิยมนำไปโมมากที ่สุดรุ่นนึง การันตีคุณภาพด้วยรางวัลต่างๆมากมายคร้าบ ราคาหน้าเว็บอยู่ที่1500 ผมขาย1000ลดได้นิดหน่อยคับ

ตัวที่3 Maximo iP595 หูฟังดีไซส์สวยหรู ผลิตจากวัสดุโลหะ คุณภาพสูง ใช้ลำโพงขนาด 9mm neodymium driver มีสวิตส์สำหรับปรับเป็นไมค์ มาพร้อมซองใส่และอุปกรณ์เสริม ราคาขายหน้าเน็ต 3400 ผมขาย 2700 ราคาลดได้ถ้าสนใจจิงตัวนี้เป็นตัวนำเข้า

ตัวที่4 AKG : K 309 สีน้ำตาลไม่มีกล่อง มี 2 ตัว สภาพใหม่AKG K309 รุ่นนี้ให้เสียงกลางชัดเจน เบสมีพอประมาณ เเหลมไม่เสียดหู เหมาะกับเพลงทุกแนวคร้าบบบ ราคาหน้าเน๊ต 499 ผมขาย300

ตัวที่5 Etymotic : Mc 5กล่องขาวแดงนำเข้าน๊ะ ราคาหน้าเว็บ2900 ขาย2000 ลดได้ถ้าสนใจจิง
หูฟังแบบ in ear ที่ให้ความละเอียดในการฟังอย่างสูง ขจัดเสียงรบกวนได้สูง แม้แต่บนรถไฟก็ตาม
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน