[ ขาย ] อะไหล่PXและอะไหล่smallframe (กะทะล้อ&สวิชไฟเลี้ยว&อะไหล่ภายใน)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อะไหล่PXและอะไหล่smallframe (กะทะล้อ&สวิชไฟเลี้ยว&อะไหล่ภายใน)

Member ohmnaliza's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน อะไหล่PXและอะไหล่smallframe (กะทะล้อ&สวิชไฟเลี้ยว&อะไหล่ภายใน)

ตามรูปได้ติดรถมา กะทะมันบุบตรงขอบ แต่รวมๆก็ยังใช้ได้ กว้างๆตามสภาพ ไม่ผุ ส่วนสวิตช์ไฟเลี้ยวสายตัดหมด เขี่ยล่าง ตามรูปแห้งๆ ขายเหมา500บาท แยกชิ้นละ300บาท ค่าส่ง50บาทงดต่อลอง]ส่วนของสะมอเฟรม ตาม2ภาพล่างเลยไม่รู้ว่าคืออะไรแต่ถอดมาจาก125 primaveraตัวเก่า ขายเหมา1,400บาท [/SIZE]สนใจ โทร:089-939-6096 เท่านั้น
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ohmnaliza : 20-09-2013 เมื่อ 19:47
    ส้ม บางแสน

Member kai4444cc's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อะไหล่สมอ นับฟัน เฟืองตัวเล็กกับตัวใหญ่ให้หน่อยครับ
    ส่วนรังคลัช ขอรู้แบบละเอียดๆหน่อยครับ สึกมากมั้ย
    ไม่เมาเหล้า แต่เรายังเมารัก

Member ohmnaliza's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kai4444cc อ่านข้อความ
    อะไหล่สมอ นับฟัน เฟืองตัวเล็กกับตัวใหญ่ให้หน่อยครับ
    ส่วนรังคลัช ขอรู้แบบละเอียดๆหน่อยครับ สึกมากมั้ย
    ตัวเลก24ฟันครับตัวใหญ่61ฟัน บ่องตงเลยว่ามันถอดมาเพราะใส่อันใหม่เข้าไป จากความคิดแล้วน่าจะสึกมากๆครับ ผมก้ไม่ค่อยแน่ใจอะครับ
    ส้ม บางแสน

Bookmarks