5 ตุลาคม 56 ขอเชิญร่วมงานเล็กน้อยคลาสสิค นัดล้างตา ณ. อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด

ชื่อกระทู้: 5 ตุลาคม 56 ขอเชิญร่วมงานเล็กน้อยคลาสสิค นัดล้างตา ณ. อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด

มาตรฐาน 5 ตุลาคม 56 ขอเชิญร่วมงานเล็กน้อยคลาสสิค นัดล้างตา ณ. อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด

รูป รูป  

จัดพร้อมกันสองงานเลยหรอครับ
    มันจะเกินไปไหมครับ

พี่น้องคับ กลุ่มเล็กน้อย งาน นี้ จัดชัวแน่นอนจัดให้เห็นมาแร้วแต่ฝนมาตกใส่งานตอน19.0 0น. และ จัดจริง ล้าน%
    "กลุ่มเล็กน้อยทำให้เห็นแร้วว่างานเราจัดจริง"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ล่าทริป : 25-09-2013 เมื่อ 10:18

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร่วมด้วยช่วยกันสุรินทร์ อ่านข้อความ
    จัดพร้อมกันสองงานเลยหรอครับ
    มันจะเกินไปไหมครับ
    "กลุ่มเล็กน้อยทำให้เห็นแร้วว่างานเราจัดจริง"

Senior Member THAI LOEI's Avatar
    สถานที่
    THAI LOEI CLUB
    ขอบคุณ
    0

...ดันนนนนครับผม...

Senior Member zoozbank101's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มันชนกันไปป่าวคับ

กลุ่มจอมพลกระบือเหล็ก มีอามแร้ว ลงทะเบียนฟรีหรือสมาชิกเรายังไม่ลงทะเบียนก็ไปคับ ไปช่วยแน่นอนคับ

Name:  1185925_581812038543318_379015333_n.jpg
Views: 205
Size:  41.4 KB
    ดัน งาน ดีๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zoozbank101 อ่านข้อความ
    มันชนกันไปป่าวคับ
    คลาสสิค ด้วยกัน ต้องเห็นใจกันและทางเราก็ได้คุยกับกลุ่มที่จัดงานใกล ้ๆกันเช่น งานที่จัดขึ้นที่ อ.กุฉินารายณ์
    ก็ยินดีที่ให้งาน กลุ่มเล็กน้อยจัดก่อน ทางเราก็ขอขอบคุณมากที่เข้าใจคับ

อิ่มกันยังครับพวกคุณจะกอบโกยกันไปถึงไหน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ล่าทริป อ่านข้อความ

คลาสสิค ด้วยกัน ต้องเห็นใจกันและทางเราก็ได้คุยกับกลุ่มที่จัดงานใกล ้ๆกันเช่น งานที่จัดขึ้นที่ อ.กุฉินารายณ์
    ก็ยินดีที่ให้งาน กลุ่มเล็กน้อยจัดก่อน ทางเราก็ขอขอบคุณมากที่เข้าใจคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร่วมด้วยช่วยกันสุรินทร์ อ่านข้อความ
    อิ่มกันยังครับพวกคุณจะกอบโกยกันไปถึงไหน
    พวกคุณอิ่มวันไหน ล่ะคับ555+อย่ามายุ้งอารัยกับพวกเราเรยคับ อยู่ที่ของคุณมันดีแร้วคุณอยากมาจัดงานเขตเราทำไมถาม น่อย ความจริงเป็นแบบนี้คับพี่น้องชาวmcคนที่เขาโพสข้อควา ม"อิ่มกันยังครับพวกคุณจะกอบโกยกันไปถึงไหน"พี่น้อง คับ เขาอยากมาจัดงานที่ร้อยเฮ็ด+กาฬสินธุ์ มากๆๆๆ ใครกันแน่ที่กอบโกย
    คนกลางเขาก็เคียแร้วไม่ใช่หรอคับ พวกเราก็เป็นคนเล่นรถเหมือนกัน ฝากด้วย มีอารัย สงสัย โทมาเรยคุณรุ้จักเบอผมยุแร้ว

Bookmarks