ขอถามคุณเซมหน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอถามคุณเซมหน่อยครับ

Junior Member witoon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามคุณเซมหน่อยครับ

สวัสดีครับคุณเซม ตอนนี้ผมซื้อ cb350 มาคันนึงครับ อยากทราบว่า 350 ของคุณเซมมีปัญหาเรื่องระบบไฟบ้างมั้ยครับ ถ้ามีคุณเซมไปทำที่ร้านไหนครับ แถวๆลาดกระบังนี่มีมั้ย พอดีของผมมันเป็นหน้าทองขาวครับ จอดทิ้งไว้สามวันสตาร์ทไม่ติดซะแล้ว เข้าใจว่าคงจะมีปัญหานี้กันอยู่หลายคันนะครับ ยังไงรบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

.....รถผมกล้าการันตีว่าสมบูรณ์มากคับเรื่องระบบไฟแล ะเครื่องยนต์ ไม่มีปัญหาเลยคับ...แต่ที่แน่ๆอย่าไปทำ cdi น่ะรุ่นใหญ่เค้าไม่แนะนำให้ทำทั้งแพงและไม่คุ้ม .....รุ่นใหญ่ 350 ต้องปรึษา อ.ตี๋ (ยิ้ม)ขอนแก่น...หรือ พี่เจมส์การไฟฟ้า...แน่นอนกว่าคับ ...เบอร์โทรจำไม่ได้แต่หาได้ไม่ยากในกระทู้ คงจะคุ้นๆบางน่ะคับ 2 ท่านนี้.....

Junior Member witoon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Safety Man อ่านข้อความ
    .....รถผมกล้าการันตีว่าสมบูรณ์มากคับเรื่องระบบไฟแล ะเครื่องยนต์ ไม่มีปัญหาเลยคับ...แต่ที่แน่ๆอย่าไปทำ cdi น่ะรุ่นใหญ่เค้าไม่แนะนำให้ทำทั้งแพงและไม่คุ้ม .....รุ่นใหญ่ 350 ต้องปรึษา อ.ตี๋ (ยิ้ม)ขอนแก่น...หรือ พี่เจมส์การไฟฟ้า...แน่นอนกว่าคับ ...เบอร์โทรจำไม่ได้แต่หาได้ไม่ยากในกระทู้ คงจะคุ้นๆบางน่ะคับ 2 ท่านนี้.....
    ขอบคุณมากนะครับem90

Bookmarks