[ ขาย ] รองเท้ามือสองหลายคู่ สภาพดีครับ เบอร์ 42 หรือ 8 ครับ

ชื่อกระทู้: รองเท้ามือสองหลายคู่ สภาพดีครับ เบอร์ 42 หรือ 8 ครับ

ton_612's Avatar
    สถานที่
    สมาคมไทยถีบ
    ขอบคุณ
    0

Wink รองเท้ามือสองหลายคู่ สภาพดีครับ เบอร์ 42 หรือ 8 ครับ

ขายรองเท้ามือสองหลายคู่ หลายสไตล์ สินค้าสภาพดี ของอยู่เชียงใหม่นะครับ ต่างจังหวัดส่งทางไปรษณีย์ครับ
    สนใจสินค้าติดต่อต้น โทร 083-2022822 หรือไลน์ ton_612 ครับ

1.รองเท้าแตะ papillo by birkenstock เท้า 42 นันยาง หรือเบอร์ 8 ใส่ได้สบาย สภาพพื้นเกือบเต็มครับ ขาย 700 พร้อมส่งลงทะเบียนครับ

2.รองเท้าหนังผสมหนังกลับ ML&t made in italy ครับ รองเท้าหนังสวยสภาพดี ส้นสึกเล็กน้อยใส่ได้อีกนาาน เบอร์ 42 ครับ ขาย 700 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

3.รองเท้าหนังกลับสีน้ำตาล Stefanobi งานนอกครับน่าจะอิตาลี่ พื้นแยมสภาพเต็มส้นใส่รองพื้นแล้วใส่ได้อีกนาน เบอร์ 42 ครับ ขาย 700 พร้อมส่งลงทะเบียนครับ

4.รองเท้าหนังแท้สีดำ Salvatore Ferragamo Made in italy ครับ ยี่ห้อนี้ไม่ต้องพูดถึงครับใครที่เล่นรองเท้าหรือเคร ื่องหนังอิตาลี่ต้องรู้จัก พื้น bioflex สภาพเต็ม เบอร์ประมาณ 42 ครับ ขาย 700 ครับ พร้อมส่งลงทะเบียน (รองเท้ามีตำหนิที่แผ่นรอง รองเท้าด้านในลอกนิดหน่อยนะครับ)

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ton_612 : 12-10-2013 เมื่อ 11:47

Bookmarks