[ แนะนำ ] อยากรู้ค่าแรงในการวางเครื่อง ค่าแรงอย่างเดียวในกรุงเทพ ประมาณเท่าไหร่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากรู้ค่าแรงในการวางเครื่อง ค่าแรงอย่างเดียวในกรุงเทพ ประมาณเท่าไหร่ครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน อยากรู้ค่าแรงในการวางเครื่อง ค่าแรงอย่างเดียวในกรุงเทพ ประมาณเท่าไหร่ครับ

อยากรู้ค่าแรงในการวางเครื่อง ค่าแรงอย่างเดียวในกรุงเทพ ประมาณเท่าไหร่ครับ

ถามนั้นครับ คือซื้อเครื่องมาให้ช่างวางนี่ค่าแรงประมาณเท่าไหร่
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ประมาณ 5-8 พัน แล้วแต่งานที่ต้องทำ เช่น วางเครื่องเดิม หรือวางเครื่องคนละตัวกัน วางเครื่องข้ามสายพันธ์ เดิม 4 สูบวาง 6 สูบ ฯลฯ งานหลักๆ ก็มี รื้อยกเครื่อง/เกียร์เดิมออก จับศูนย์จัดวางเครื่องตัวใหม่ แก้ไขแท่นเครื่อง(ที่ตัวเครื่องหรือที่คานรับ) แก้ไขคานรับเกียร์ ระเบิดอุโมงค์เกียร์(กรณีเกียร์ใหญ่เกินอุโมงค์) ตัดต่อเพลากลาง เบ็ดเสร็จ 50,000 ไม่อยู่ครับ ราคานี้ยังไม่รวมงานเปลี่ยนของเหลว ทั้งหมด ใส้กรองต่างๆ หัวเทียน ทองขาว สายหัวเทียน การเดินสายไฟใหม่ ให้ติดเครื่องได้ รับรองพอลงมือทำแล้วก็หยุดไม่ได้ บานไปเรื่อย

หาซื้อรถที่วางเครื่อง (ที่เราอยากได้ทั้งรุ่นรถและรุ่นเครื่อง) ดูหลายๆ คัน ลองขับเอาที่เห็นว่าดีที่สุด ต่อรองราคา เอามาแก้ไขเล็กๆน้อยๆ ดีกว่า จบง่ายกว่ากันเยอะเลย

Senior Member dew dew's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

แถวคลองหลองสาม ค่าวาง 3000 ค่าวายสาย 3000

Bookmarks