[ ขาย ] -----------------มีของมือสองของชาวต่างประเทศให้รับไปขายต่อค่ะ----------------

ชื่อกระทู้: -----------------มีของมือสองของชาวต่างประเทศให้รับไปขายต่อค่ะ----------------

มาตรฐาน -----------------มีของมือสองของชาวต่างประเทศให้รับไปขายต่อค่ะ----------------

ของมือสองจากชาวต่างประเทศค่ะ สามารถรับไปขายต่อตามตลาดนัด ตลาดปัฐวิกรณ์ และตลาดอื่นๆ สภาพดี มีของทุกประเทศค่ะ ทั้งเสื้อผ้า เครื่องไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ ของเล่นเด็ก ของใช้ในครัวเรือน ฯลฯ

ติดต่อได้ตลอดเวลานะคะ 0865678932
    หรือ line: miffy2511

Name:  622.jpg
Views: 198
Size:  52.3 KB

Name:  004.jpg
Views: 198
Size:  61.1 KB

Name:  644.jpg
Views: 204
Size:  72.2 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

up

Bookmarks