[ ขาย ] (ขายแล้วครับ) แก้มยางขอบขาว ขอบ 14 ของใหม่ขายถูกๆครับ ( ยังไม่ได้แกะห่อพลาสติก )

ชื่อกระทู้: (ขายแล้วครับ) แก้มยางขอบขาว ขอบ 14 ของใหม่ขายถูกๆครับ ( ยังไม่ได้แกะห่อพลาสติก )

Junior Member pong957's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน (ขายแล้วครับ) แก้มยางขอบขาว ขอบ 14 ของใหม่ขายถูกๆครับ ( ยังไม่ได้แกะห่อพลาสติก )

ขายแล้วครับ ( 31 ตุลาคม 2556 )

ขายแก้มยางขอบขาว ขอบ 14

ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ เลยขายถูกๆ มีชุดเดียว สำหรับยางขอบ 14 ครับ (เพิ่งซื้อเมื่อเดือนที่แล้วครับ)
    ตอนแรกกะจะเอามาใส่ล้อขอบ 14 แต่พอดีได้ล้อแม็กลายถูกใจ แต่บังเอิญเป็นขนาดวงล้อขอบ 15 เลยไม่ได้ใช้ครับ

ขอขายถูกๆ (ขาดทุนครับ) ซื้อมาจากในเวปนี้ รวมค่าส่ง 2000
    ยังไม่ใช้ ยังไม่ได้แกะห่อพลาสติก ขอขายที่ราคา 1500 บาท

ติดต่อ 089-633-xxxx โรจกร

รับของได้แถว ม.กรุงเทพฯ (รังสิต) หรือมารับที่ร้านผมก็ได้ครับ เป็นร้านจักรยานอยู่ในซ.สนามกอล์ฟไพน์เฮิร์สท (ใกล้ๆม.กรุงเทพฯ)
    ดูแผนที่ร้านผมได้ในเวปไซต์ครับ => http://www.rotchakonbike.com/

Name:  103_3506.jpg
Views: 235
Size:  35.6 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pong957 : 01-11-2013 เมื่อ 00:15

Bookmarks