ขายตู้บุหรี่ มีตราโรงงานยาสูบ ปรับราคาลงครับ

ชื่อกระทู้: ขายตู้บุหรี่ มีตราโรงงานยาสูบ ปรับราคาลงครับ

Red face ขายตู้บุหรี่ มีตราโรงงานยาสูบ ปรับราคาลงครับ

ที่บ้านขายบุหรี่ ได้ตู้มา ไม่ได้ใช้ เพราะไม่ได้ขายปลีก มีตราโรงงานยาสูบ มี 2แบบ ซึ่งเป็นตู้ที่ไม่ค่อยพบเห็นกันเท่าไหร่ รูปร่างน่าตาน่าเก็บสะสมครับ สภาพ 100%
    (ตู้พวกนี้กว่าจะได้มาไม่ง่ายเลยครับ ถ้าใครขายบุหรี่อยู่จะรู้เลย ที่บ้านลงบุหรี่ครั้งละ 3-4 แสน ปีนึงลงตั้งหลายครั้ง ได้มาปีละใบเท่านั้นเอง และสภาพแบบนี้หายากมากครับ)

ใบ ที่ 1 (มีกล่องเดิมมาด้วย) (รุ่นนี้จะเป็นของสัก2-3ปีที่แล้ว) ขอขายราคา 2200 บาท*****1,700***** พร้อมห่อให้ และส่งให้ทั่วประเทศ ทางไปรษณีย์หรือทางอื่นครับ

ใบ ที่ 2 (ใบเล็ก) (รุ่นนี้จะเป็นของสัก4-5ปีที่แล้ว) ขอขายราคา 3500 บาท ***** 2,500***** พร้อมห่อให้ และส่งให้ทั่วประเทศ ทางไปรษณีย์หรือทางอื่นครับ
    ปล. ใบนี้มีรอยบางเล็กน้อยเกิดจากการเก็บไม่ได้เกิดจากกา รใช้ครับ

ใครสนใจต้องการเก็บไว้สะสม ติดต่อ 0914023459 เอก หรือ ไลน์ iakpunlop
    พูดคุย สอบถาม ต่อลองได้ครับ

ขายได้ขาย ไม่เก็บแล้ว โล๊ะของย้ายบ้านครับ

เหมาหมดให้ราคาพิเศษ เสนอมาได้เลย
    เงื่อนไข การจองคือวางเงินมัดจำ ขั้นต่ำ 500 บาท(โดยจะมีกำหนดการจอง 1 อาทิตย์ นะครับ) หรือชำระทั้งหมดนะครับ แล้วผมจะปิดการขายชิ้นนั้นๆไป

โอนเงินมัดจำ หรือจอง หรือชำระเงินได้ที่
    ธนาคาร ธนชาติ จำกัด(มหาชน)
    สาขาเซ็นทรัลชลบุรี
    664-6-04805-2
    พัลลภ สิริพาณิชย์กุล
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 07-12-2013 เมื่อ 15:52

อีกหน่อย ท่าจะหายาก

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 06-11-2013 เมื่อ 17:33

กว่าจะได้มาแสนยากเย็น ขายมาตั้งเยอะเพิ่งจะได้มาสักตู้นึง

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 06-11-2013 เมื่อ 17:32

ไม่เคยใช้ พร้อมกล่อง ราคาพร้อมส่ง เหมาะสำหรับเก็บสะสม

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 06-11-2013 เมื่อ 17:31

ปิดการขายครับ ขอบคุณ thaiscooter และ พี่วิเชียร โคราชมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 06-11-2013 เมื่อ 20:26

up เปิดการขายอีกรอบครับ เพราะคนที่นัดไว้ผิดนัดครับ

และมีของมาเพิ่ม ใบที่ 2 ทรงคลาสสิค

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iak-pair : 14-11-2013 เมื่อ 19:06

up ครับ

ยังอยู่ครับ

พูดคุย สอบถาม ต่อลองทางไลน์ได้นะครับ iakpunlop

up อีกทีเผื่อมีใครชอบสะสมครับ

up ครับ จะย้ายบ้านขายโล๊ะของในบ้านครับ

up

Bookmarks