ขายแล้วครับ.....เสือหมอบวินเทจสับถัง หายาก (ราเลย์)Raleigh ปี 1975 สุดที่รักครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายแล้วครับ.....เสือหมอบวินเทจสับถัง หายาก (ราเลย์)Raleigh ปี 1975 สุดที่รักครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายแล้วครับ.....เสือหมอบวินเทจสับถัง หายาก (ราเลย์)Raleigh ปี 1975 สุดที่รักครับ

ขอขายเสือหมอบวินเทจสับถัง Raleigh ปี 1975 เฟรมทำสีใหม่ สวยปิ๊งไม่มีบุบหรือบิดเบี้ยว รถ service แล้ว lugs BCM ท่อ REYNOLDS 531 น้ำหนักเบามาก รถทั้งคันมีน้ำหนักเพียง 10.3 กิโลกรัม ยางหมดสภาพต้องเปลี่ยน ยางหลังบวม ยางหน้าซึม ผมไม่มีทุนครับ แต่พอจะลองปั่นได้ครับ

ขายแล้วครับ

อุปกรณ์มีดังนี้

เฟรม Raleigh ขนาดเฟรมท่อตั้งวัดจากกระโหลกถึงกลางท่อได้ 53cm.ท่อนอน 56cm.

เลขตัวถัง WA 5004542 เช็คserial number ได้ตามนี้ครับ http://www.kurtkamin...s.html#19731982

First letter - production factory:
    N=Nottingham
    W=Worksop + Nottingham after 1981, following closure of Worksop factory. Discontinued in 1990.
    E=Enid (USA)
    G=Gazelle
    M=Malaysia
    R=Canada
    D=Ireland
    H=Handsworth (U.K.)
    B=Unknown, but reported

Second letter - approximate month of frame manufacture:
    Jan=A
    Feb=B/C
    Mar=D
    Apr=E/F
    May=G
    Jun=H/I/J
    Jul=K
    Aug=L
    Sep=M
    Oct=N/O
    Nov=P/Q/R
    Dec=S

First numeral (third digit in sequence):
    Year of manufacture;
    "3" = 1973, "4" = 1974, "5" = 1975, "6" = 1976, etc.

สเต็ม GB (england)

ถ้วยคอเดิม(อังกฤษ)

แฮนด์อลูมิเนียม

ก้ามเบรค + ผ้าเบรค GRAND COMPE

มือเบรค ซ่อนสาย shimano 105

สับถัง shimano 105

กระโหลกเหลี่ยมอลูมิเนียม shimano

จานหน้า shimano Biopace HP

สับจานหน้า shimano DEORE

ตีนผี shimano DEORE

บันได chair japan

เฟืองหลัง5ชั้น suntour

หลักอาน shimano 600

รัดหลักอาน sugino

เบาะ ROAD KING

ดุมปีกกว้างหน้า-หลัง NORMANDY มีเลข 47 74 คาดว่าจะเป็นสัปดาห์และปีผลิต

ขอบล้อฮาฟ

ซี่ลวดสแตนเลส รีดลดน้ำหนัก (โคนและปลายปกติ ตรงกลางเล็ก)

แกนปลด shimano

แค๊มป์รัดสายเบรค dia-compe

สายเบรค-สายเกียร์ shimano

เชิญพิจารณาภาพถ่ายครับ รูปเยอะมาก จะทะยอยลงให้ชมทุกจุดครับ หลายรูปไม่มีป้ายชื่อเนื่องจากผมพยายามถ่ายใกล้ๆให้เ ห็นสภาพของอุปกรณ์ครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aummobile : 13-11-2013 เมื่อ 12:49