ฝาก s90 ด้วยครับ...

ชื่อกระทู้: ฝาก s90 ด้วยครับ...

ก็องชัยนาท's Avatar
    สถานที่
    ก็องอะไหล่ยนต์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝาก s90 ด้วยครับ...

ดีใจที่ได้กลับมาเล่นรุ่นนี้อีกครั้ง
    เคยเล่นมานานแล้วกับ s90
    ไม่คิดกลับมาเล่นแล้ว เลยขายอะไหล่ไปหมดเลย ไม่มีเก็บไว้สักชิ้น
    แต่โชคดีไปเจอที่บ้านญาติคันนึง จอดทิ้งอยู่
    ถามซื้อหลายรอบ สรุปแกให้ฟรี ฟรี เลย
    แต่มีสัญญาใจกันว่าห้ามขายต่อ
    นี่ก็เกือบ 8 ปีที่แล้วได้มาซากมาฟรี...จากญาติผู้ใหญ่
    จอดพิงกำแพง 4 ปี
    หาอะไหล่แบบตั้งใจ 2 ปี
    จอดกับช่างคนแรก 1 ปี
    รวมอะไหล่+เงินทุน+ทำจนจบ 1 ปี
    รถไม่แพง แต่มันก็มีความรู้สึกดี ดี
    มันดีกว่าแห่ซื้อรถตามกระแสคนอื่นเยอะ
    ปล.ค่าทำยังไม่ได้จ่าย ค่าทะเบียนยังไม่มีตังไปทำ
    แต่รถขี่ได้แล้ว แล้วเราจะกลัวอะไรอีก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ก็องชัยนาท : 12-11-2013 เมื่อ 15:44
    ก็อง 081-0392319 โทในเวลา 7.00-22.00 นอกนั้นพักผ่อนครับ
    ลูกค้าท่านใดมีอาการแบบนี้
    ต่อรองหน้าบอร์ด ให้แฟนโทมาอ้อน เกรียน+ต่อราคาไร้เหตุผล
    กลัวผมโกง ยิงให้โทกลับ *222มาให้ออกค่าโทให้
    ถ้าคุณเป็นกรณีข้างบนไม่ต้องโทมานะคับ...ขอร้อง
    ของถูกและดีไม่มีในโลก ต้องถูกและดีแบบมีเหตุผล
    ที่อยู่ นิรวิทธ์ ร่มโพธิ์ 128 ม.1 ต.ดอนกํา อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท 17140
    ธ.กสิกรไทยสาขาสรรคบุรี ออมทรัพย์ 186-225-1284
    [email protected]
    http://www.facebook.com/?ref=logo

สวยครับ

Bookmarks