อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ ต้องทำไงครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ ต้องทำไงครับ

Junior Member mahache's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ ต้องทำไงครับ

พอดีได้เจ้าm1000 มา3เดือนแล้วอยากได้สติ๊กเกอร์คลับมาติดบ้างต้องทำไง ครับ

รูป รูป  

2. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : mahache สำหรับกระทู้นี้ :

basaranza (23-11-2013)

Senior Member capella_man's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,151
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับพี่ชายผมน้องเปิ้ลครับ ขอต้อนรับพี่ชายสู่บ้านที่แสนอบอุ่นและเต็มไปด้วยมิต รภาพหลังน้อยๆหลังนี้ครับ พี่ชายลองเข้ามาทำความรู้จักกับพวกเราก่อนซิครับหรือ พี่ชายจะลองไล่อ่านทุกๆกระทู้ดูก่อนก็ได้ครับ แล้วพี่ชายจะเข้าใจครับผม ถ้าพี่ชายมีสติกเกอร์คลับติดรถแต่ไม่รู้จักใครสักคนเ ลยในบ้านหลังนี้มันก็ไม่เกิดประโยชน์อะไรครับผม มีพี่ชายที่ผมเคารพหลายๆท่านในบ้านหลังนี้ เค้าก็ไม่มีสติกเกอร์คลับเหมือนกันครับพี่ แต่เชื่อไหมครับว่าพี่ชายเหล่านั้นรู้จักน้องๆทุกคนใ นบ้านมาสด้าเป็นอย่างดีครับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    แค่พี่ชายขับรถมาสด้าพี่ชายก็ไม่เดียวดายแล้วครับผม
    ขอให้สนุกและมีความสุขไปกับเส้นทางของมาสด้าครับพี่ช าย
    ด้วยความเคารพครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย capella_man : 23-11-2013 เมื่อ 12:30
    ...แล้วเส้นทางของมาสด้า ก็พาให้เรามาพบกันที่บ้านหลังนี้....

4. The Following 4 Users Say Thank You to capella_man For This Useful Post:

basaranza (23-11-2013), chevit (22-11-2013), sippapas (23-11-2013), yuhoo02 (22-11-2013)

Senior Member basaranza's Avatar
    ขอบคุณ
    1,540

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ capella_man อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ชายผมน้องเปิ้ลครับ ขอต้อนรับพี่ชายสู่บ้านที่แสนอบอุ่นและเต็มไปด้วยมิต รภาพหลังน้อยๆหลังนี้ครับ พี่ชายลองเข้ามาทำความรู้จักกับพวกเราก่อนซิครับหรือ พี่ชายจะลองไล่อ่านทุกๆกระทู้ดูก่อนก็ได้ครับ แล้วพี่ชายจะเข้าใจครับผม ถ้าพี่ชายมีสติกเกอร์คลับติดรถแต่ไม่รู้จักใครสักคนเ ลยในบ้านหลังนี้มันก็ไม่เกิดประโยชน์อะไรครับผม มีพี่ชายที่ผมเคารพหลายๆท่านในบ้านหลังนี้ เค้าก็ไม่มีสติกเกอร์คลับเหมือนกันครับพี่ แต่เชื่อไหมครับว่าพี่ชายเหล่านั้นรู้จักน้องๆทุกคนใ นบ้านมาสด้าเป็นอย่างดีครับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    แค่พี่ชายขับรถมาสด้าพี่ชายก็ไม่เดียวดายแล้วครับผม
    ขอให้สนุกและมีความสุขไปกับเส้นทางของมาสด้าครับพี่ช าย
    ด้วยความเคารพครับผม
    ผมมาแรกๆ ก็อยากได้มากครับ ตอนนี้ผมได้สิ่งทีทมีคุณค่ามากกว่าสติ๊กซ่ะอีกครับ

6. The Following 3 Users Say Thank You to basaranza For This Useful Post:

capella_man (28-11-2013), sippapas (24-11-2013), yuhoo02 (25-11-2013)

Bookmarks