ผมอึดอัดมานาน ชำระซะเลย ลองเข้ามาอ่าน(เล่นๆ)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมอึดอัดมานาน ชำระซะเลย ลองเข้ามาอ่าน(เล่นๆ)

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Talking ผมอึดอัดมานาน ชำระซะเลย ลองเข้ามาอ่าน(เล่นๆ)

ทำไม คน ชอบเขียน คำว่า เวสป้าผิด Vaspa
    เห็น เขียนผิดบ่อยมากๆ หลายคน เลย ลองดู ที่สำคัญ บางคนใช้เป็นชื่อ เลย

แก้ไขด่วน เห็น แล้ว...มันขัดตา

ลองไปสำรวจดู ทั้ง
    -ชื่อดิสเพลย์
    -ลายเซ็น ลงท้าย
    -อีเมล Vespa -- Vaspa
    -อื่นๆ

Vespa และ บอกว่ารักเวสป้า.. ยังเขียนผิดเลย อิอิ..
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ทำไม คน ชอบเขียน คำว่า เวสป้าผิด Vaspa
    เห็น เขียนผิดบ่อยมากๆ หลายคน เลย ลองดู ที่สำคัญ บางคนใช้เป็นชื่อ เลย

แก้ไขด่วน เห็น แล้ว...มันขัดตา

ลองไปสำรวจดู ทั้ง
    -ชื่อดิสเพลย์
    -ลายเซ็น ลงท้าย
    -อีเมล Vespa -- Vaspa
    -อื่นๆ

Vespa และ บอกว่ารักเวสป้า.. ยังเขียนผิดเลย อิอิ..
    ช่ายๆๆๆๆ ผมก็เห็นบ่อย

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อื่มมมมมจริง...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Member vesnic's Avatar
    สถานที่
    Freedom Mind
    ขอบคุณ
    0

ขัดหูขัดตาด้วยคนem90
    Club GEM 2004

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

....จัดไปครับ...

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

เหมือนกันเลยน้าบอย......

บางคนขายรถไม่แท้ แต่ไม่เคยสะกดคำว่า"รถแปลง/ไม่แท้"เลย
    จริงๆนะครับ
    อับดุลรู้ อับดุลเห็น แต่อับดุลไม่พูด กลัวโดนยิง ก๊าก....ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PORTH : 11-04-2007 เมื่อ 12:57
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member
    สถานที่
    Lonelycat
    ขอบคุณ
    0

หุหุ เราก็เขียนผิดเหมือนกันem87
    เอออ บอย เมื่อวันเสาร์เราไปรัชดาไนท์ตอน เกือบห้าทุ่ม ไม่เจอบอยอะ ไม่ได้ไปเหรอออออ
    อิอิ

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NooBooN อ่านข้อความ
    หุหุ เราก็เขียนผิดเหมือนกันem87
    เอออ บอย เมื่อวันเสาร์เราไปรัชดาไนท์ตอน เกือบห้าทุ่ม ไม่เจอบอยอะ ไม่ได้ไปเหรอออออ
    อิอิ
    อ่าวไม่บอกก่อน ไปนครครับ ไปหาจตุคาม มาห้อยเปนสิริมงคล
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member LAMMAFIA 002's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เออวะ!!!

ชั่งจับผิดจิง จิง เลยคุณทหาร แต่พอบอกแล้ว ก็เห็นเต็มเลยวะพวก!!!
    ไม่มีช่องว่างให้ความอ่อนโยนและLAMMANIA ไม่ใช่ที่สำหรับความอ่อนแอ
    ผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นจึงเรียกตนว่าชาว LAMMANIA เฉพาะผู้ที่รัก LAM เฉพาะผู้ที่ขับ LAM

ถูกสอนไม่ให้ถอย ไม่ให้ยอมปราชัย ถูกสอนว่าการขับ LAMBRETTA เพื่อเป็นการรักษา LAMBRETTA คือเกียรติยศสูงสุดที่จะได้รับในชีวิต

ไม่ยอมถอยไม่ยอมจำนน นั้นคือกฏ LAMMANIA และตามกฏ LAMMANIA เราจะยืนหยัดต่อสู้และขับ LAM จนตาย ยุคใหม่เริ่มต้นขึ้น ยุคใหม่แห่งLAMBRETTA ทุกคนจะรู้ว่า LAMMANIA 33 คนสละลมหายใจสุดท้ายเพื่อปกป้องมัน...

สุดท้ายแล้วพลังแท้จริงของชาว LAMMANIA คือพวกเราที่ขับ LAM อยู่ข้างกาย เคารพและให้เกียรติกันและคุณจะได้มันกลับมา

"จงจำเราไว้" จงจำว่าเหตุใดเราจึงขับ LAM เพราะเราไม่ต้องการคำสรรเสริญหรือบทเพลง อนุเสาวรีย์ ความต้องการนั้นเรียบง่าย"จงจำเราไว้"ความหวังของเราขอให้เสียงของเรากระซิบถึงท่าน จงบอกกล่าวชาว SCOOTER ผู้สัญจรผ่านไป ณ.ที่แห่งนี้ ตามกฏแห่ง LAMMANIA LAMBRETTA Gang!!!

..."LAMMANIA"...
    THE FIRST LAMBRETTA GANG OF THAILAND

ชีวิตสั้นแต่LAMMANIA ยืนยาว

คำนึงถึงชีวิตที่"กว้างขวาง"มากกว่าการมีชีวิตที่"ยื นยาว"

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ

บางคนขายรถไม่แท้ แต่ไม่เคยสะกดคนว่า"รถแปลง/ไม่แท้"
    ชอบคำพูดนี้มากเลยครับ..**
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

ดูเล่นนะ ขำๆอย่าซีเรียส

Vaspa
    Lambertta
    Lammanai (ขนาดแก๊งตัวเองยังเขียนผิดเลย) อิอิ..
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

ไอเราก็ตกใจนึกว่ามีเรื่อง เหอๆ
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA029
    steve_wine@hotmail.com

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ครับ..เห็นด้วย

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    Lam'rism Nakhonsawan
    ขอบคุณ
    0

Arrow

UP UP ชอบๆ รถที่ขี่อยู่เห็นลายเซ็นทู๊กกวันนน แต่เขียนผิดดดด โอ้วววมายก๊อตตต ทำได้ลง รถคงสตาทติดยากขึ้นเพราะมันน้อยใจจจ 5555555 em97

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

Bookmarks