สอบถามเรื่องวางเครื่องครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สอบถามเรื่องวางเครื่องครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน สอบถามเรื่องวางเครื่องครับ

ขอนอบถรมเรื่องวางเครื่องหน่อยคับ มีใครเคยเอา 4a ใส่ลงไปใน f 40 บ้างคับ ไม่ทราบว่าจะใส่เครื่องตัวนี้ได้รึป่าวคับ

คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

ลงได้ครับ แต่ต้องเซ็ท ช่วงล่างใหม่หมดนะครับ เดี๋ยวเอาไม่อยู่

3. The Following 2 Users Say Thank You to คุณโจ๋น For This Useful Post:

nuay009 (30-11-2013), tumm_pattayawadee (03-12-2013)

ขอบคุณ
    0
    1

ก้คือต้องใสดิสเบรคหน้าหลังกับเปลี่ยนหม้อลมใหม่ใช่ร ึป่าวคับ แต่ผมก้ไม่ได้เน้นแรงคับพอดีได้เครื่องมาคับ ขอบคุนมากคับผม

5. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : Veschan สำหรับกระทู้นี้ :

nuay009 (30-11-2013)

คุณโจ๋น
    สถานที่
    BKCC/RetroMobile Club
    ขอบคุณ
    0

คับ เอาให้หยุดได้ชัวร์ ๆ ไว้ก่อนครับ สำคัญมาก

น้องตั้มคับ ขายเครื่อง 4a แล้วไปซื้อเครื่อง ef ขับหลังมาลง น่าจะเหมาะกว่านะคับ
    หรือแลกกับคนที่ใช้มาสด้าให้เค้าเพิ่มส่วนต่างให้เรา แล้วเอามาสด้ามาลง พี่ก็ว่าน่าจะดีนะคับ
    พี่คิดว่า 4a น่าจะเกินตัวเยอะไปอ่ะคับ
    ด้วยความปราถนาดีจากพี่ๆ แบบพี่โจ๋นบอกอ่ะนะคับ
    ปล. ขอแสดงความยินดีกับน้องที่ได้กันชนหน้าแท้ๆ F40 มาครอบครองนะคับ! อ้าว รู้ได้งัยเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumm_pattayawadee : 03-12-2013 เมื่อ 23:32

ขอบคุณ
    0
    1

ขอบคุนคับพี่เครื่อง4aไม่เอาแล้วคับไปเดินเที่ยวเชีย งกงมาเจอเครื่องมิตซูปาเจโร่มินิ 1300เทอโบ น่าสนดีคับค่าตัวไม่แพงด้วยประมานหมื่นกลางๆคับ กันชนที่ได้ไม่แท้นะคับแก้ข่าวนิดนึง 555

มาตรฐาน สอบถามเรื่องวางเครื่องครับ

เครื่องมินิปาเจโร่ เจอที่เชียงกงไหนครับผมกำลังจะวางเครื่องเหมือนกันขอ รายระเอียดหรือเบอร์ติดต่อหน่อพี่หน่อยได้ไหมครับซื้ อพร้อมกันเผื่อจะมีส่วนลดครับ
    ส่งของ : นายนัตพล พลายบัว
    22/6 ม.6 ต.ท่าช้าง
    อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง
    14110
    โอนเงิน : ธ.กรุงไทย เลขบัญชี: 138-0-03026-9 ชื่อบัญชี นัตพล พลายบัว
    Email: : imax_1980@hotmail.com
    Tel: : 08-3791-0236 ต้น

ของทุกชิ้นผมขอส่งให้เป็นพัสดุไปรณีย์แบบธรรมดานะครั บ
    ส่งแบบลงทะเบียนขอเพิ่มค่าส่งท่านละ 50 บาทครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ส่วนตัวผมว่าหา a15 5เกียร์มาลง หรือ 4k 5เกียร์ ฟิตเครื่องดีๆ ก็วิ่งได้150-160แล้วนะครับแค่นี้ก็จะเอาไม่อยู่แล้วครับ แถมเปิดฝากระโปรงมาก็คล้ายเครื่องเดิมได้อารมณ์คลาสส ิคเหมือนเดิมไม่รกตา
    I hate my self and want to die

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    เครื่องมินิปาเจโร่ เจอที่เชียงกงไหนครับผมกำลังจะวางเครื่องเหมือนกันขอ รายระเอียดหรือเบอร์ติดต่อหน่อพี่หน่อยได้ไหมครับซื้ อพร้อมกันเผื่อจะมีส่วนลดครับ
    ไปเจอที่เชียงกงบางพลีคับ เกียร์ธรรมดา 15000 บาท ตอนนี้ผมยังไม่วางคับแค่มาสอบถามความรุ้ใยคลับก่อนเพ ราะผมกับลังวางเครื่องรถอีกคันนึงอยุ่คับต้องรอคันที ่วางเส้จเรียบร่อยก่อนแล้วค่อยว่ากันอีกทีคับ

Bookmarks