ร้านซ่อมนาฬิกาโบราณระดับคุณภาพ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ร้านซ่อมนาฬิกาโบราณระดับคุณภาพ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แนะนำร้านดีดี

ร้าน D Time Service ชั้นใต้ดิน โรบินสันรัชดา คุณ ประสาท มาลีนนท์ ยังทำที่นั่น

Thumbs up

หากนาฬิกาของท่านมีปัญหา ต้องการหาร้านซ่อม เชิญปรึกษาที่ร้านโบราณจังได้ครับผม

รับซ่อมทุกรูปแบบ ทั้งนาฬิกาข้อมือทุกชินด ทุกยี่ห้อ รุ่นเก่าหรือใหม่ทุกรุ่น ทุกระบบการทำงาน ทุกระดับราคา ไขลาน ออโต้ electronic tuningfork quartz kinetic eco-drive หากเรือนไหนหาอะไหล่ไม่ได้ ทางร้านมีบริการสั่งอะไหล่ที่หาไม่ได้ในไทยจากต่างปร ะเทศด้วยครับ

ไปจนถึงนาฬิกาปลุกแขวนโบราณ สองลาน ญี่ปุ่น เยอรมัน ลอนดอน สามลาน เยอรมัน ฝรั่งเศส นาฬิกา 400 วัน ปลุก แปดวัน ลานเดียว สองลาน สามลาน ฯลฯ ทุกเรือนซ่อมแบบ overhaul และ fit เครื่องให้แน่นด้วย ไม่มีการซักแห้ง เอาทั้งเครื่องโยนใส่กะละมังน้ำมันผมทำไม่เป็นครับ

One stop service มาที่เดียวครบทุกอย่าง ซึ่งโดยปกติ ช่างซ่อมนาฬิกาข้อมือหรือช่างนาฬิกาแขวน ก็จะถนัดทำไปคนละอย่าง แต่ร้านโบราณจังสามารถซ่อมได้ทั้งสองอย่างเลยครับ

มีปัญหาข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับนาฬิกา ปรึกษาได้ที่ Facebook ของร้านโบราณจัง retroman shop นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โบราณจัง : 29-10-2012 เมื่อ 03:16
    ร้านโบราณจัง จำหน่ายแว่นตาแนว Retro
    นาฬิกา Vintage คัดคุณภาพดี
    รับซ่อมและบูรณะนาฬิกาทุกชนิด ไม่ว่าจะเป็นรุ่นเก่าหรือใหม่
    โดยช่างผู้นาญ พร้อมอะไหล่แท้ NOS ที่หาซื้อไม่ได้ทั่วไปไว้บริการ
    บริการตัดเลนส์สายตา กันแดด โดยใช้ product คุณภาพดี รับซ่อมแว่นทุกชนิด

เชิญแวะชมสินค้าเพิ่มเติม ในเวปของร้านโบราณจังได้โดยการ search google โดยใช้คำสืบค้น : โบราณจัง retromanshop นะครับ

Click ที่นี่เพื่อไปยังหน้าขายแว่นตา

Click ที่นี่เพื่อไปยังหน้าขายนาฬิกา

สนใจสินค้าชิ้นไหนติดต่อสอบถามได้ อยู่กรุงเทพฯมาชมและทดลองใส่ได้นะครับ
    ต่างจังหวัดส่งไปรษณีย์ให้ฟรีนะครับ

โทรมาได้ตั้งแต่ สิบโมงเช้าถึงตีสองกว่าๆได้ทุกวันครับ
    081-818-3591 Benz [email protected]
    หรือทาง Whatsapp , Line ก็ได้เช่นกันครับ

Tags for this Thread

Bookmarks