เสร็จไปแล้ววันนี้กับงาน Blognone's Contributors Party 2013 ส่งท้ายปีเก่าครับ
ในงานมีคนถ่ายรูปกันเยอะพอสมควร เลยอยากให้มีกระทู้รวมรูปถ่ายของงานที่เป็นหลักเป็นแ หล่งสักหน่อย ใครที่ไปงานวันนี้ก็โพสต์รูปกันได้ตามสบายเลยนะครับ
ขอเริ่มด้วย "เค้ก Blognone ก้อนแรกในประวัติศาสตร์" โดยคุณ nrad6949 ครับ ตื้นตันใจเหลือหลาย

Post by Blognone.

สุดท้ายก็ขอขอบคุณ W และ C ทุกท่านที่มาร่วมงานวันนี้ และหวังว่าคงได้พบกันใหม่อีกครั้งในงานเลี้ยงรอบต่อๆ ไปครับ
Blognone, Announcement

อ่านต่อ...