สวัสดีคับ ชาวราชบุรี

ชื่อกระทู้: สวัสดีคับ ชาวราชบุรี

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีคับ ชาวราชบุรี

สวัสดีคับ ผม จาก Fusion Classic Club (ForFun) Hat yai คับบ

ผม ได้ ข่าว ว่า ที่ ราช บุ รี มี รถ ซี 100 เยอะ ราคา ก็ ไม่ แพง

คือ ว่า ผม อยาก ได้ ซี 100 แห้งๆ ราคา ไม่ เกิน 8000 คับ

เอา ที่ ขับ ได้ ผม จะ เอา มา ไว้ ขับ ใน มหา ลัย

รบ กวน คัย มี รถ หรือ พอ หา รถ ได้ ช่วย บอก หน่อย น่ะ คับ

ไป โพสต์ ไว้ ที่ บอร์ด ชม รม ผม ที่ โซน ภาค ใต้ ก็ ได้

หรือ 081-4794033 โด่งคับ

ขอบคุณคับ จากใจ ชาวคลาสสิค
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

Member Real_Spirit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Bangkok Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

จะช่วยดูให้นะครับ ไม่รู้ว่าจะมีหรือเปล่า เพราะคนกรุงเทพก็มาชื้อไปเยอะแล้วครับ (ถ้ามีเดี๋ยวโพสบอกให้ที่บอร์ดแล้วกันนะครับ) เพราะช่วงนี้พวกผมเองก็ยังหายากเลยครับ
    กาญจนบุรีไม่รู้ว่ายังมีเหลือเยอะเปล่ายังไงก็ลองไปถ ามดูด้วยนะครับ
    Real Spirit Bike & Scooter Team

ส่วนมากที่เห็นมี c 100 หรือรถตระกูลไฟตกเยอะในราชบุรีนั้นเป็นรถที่อยู่ในกล ุ่มครับ ไม่ค่อยมีใครขายหรอกครับ ส่วนรถแห้งๆ เท่าที่ผมรู้มาคือ ตอนนี้ไม่ค่อยมีเหลือแล้วครับ คนที่อื่นมาซื้อกันไปเยอะ แต่ที่จังหวัดใกล้ๆ น่าจะยังพอมีอยู่บ้าง ถ้ามีจะโพสไปบอกก็แล้วกันครับem97
    "สำหรับผมการขับมอเตอร์ไซค์ คือ การบำบัดเราให้หายจากความเครียด คือ ความอิสระของชีวิต ผมชอบการขี่ไปเรื่อยๆโดยไม่รู้ว่าจะเจออะไรบ้าง หลงทาง เพื่อได้เจอทางใหม่ เพราะผมเชื่อเสมอว่า ระหว่างทางสำคัญกว่าจุดหมาย"
    "to infinity and beyond"

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณคับ

ขอบ คุณ มาก คับ พี่ น้องง
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

Senior Member NUT@sanook.com's Avatar
    สถานที่
    "กลุ่ม" น้ำดำ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down "กลุ่ม" น้ำดำอาร์มไดโนเสาร์

"กลุ่ม" น้ำดำอาร์มไดโนเสาร์

/\7 ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง /\7

การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววันem97
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [email protected] : 28-02-2008 เมื่อ 19:04

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Bookmarks