สภาพใหม่กริ๊บๆครับ มี3ลูก

vdo สาธิตเสียงใน vdo อาจไม่ดังเท่าไหร่นะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=YuBq...ature=youtu.be

ขาย 1150 บาท รวมส่งEms
ธนาคาร กรุงเทพ / อุ้มยศ บัวเทศ
เลขที่ บ.ช. 155-5-77294-4
เบอร์โทร 0814572858 สะดวกรับสายหลังเที่ยงวันยันตี4นะครับ(ทำงานกลางคืน)
เน้นโทรเป็นหลักนะครับ

ขออนุญาตคุณ iLover เอาลิ้งติดตั้งมาให้ดู
อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iLover
วันนี้มีนายแบบรับเชิญมาติดตั้งกระดิ่งสายถึงที่บ้าน
ขออนุญาตแจ้งปัญหาเรื่องการติดตั้งนิดนึงนะครับ
น๊อตยึดขากระดิ่งกับตะเกียบ ยาวไปนิดนึงนะครับต้องตัดออกประมาณ5มิล.

น๊อตยึดคันโยกที่แฮนด์ดูเหมือนจะสั้นไปแต่ขยับดีๆก็ใ ช้งานได้ปกติครับ
ตัวคันโยกถูกยึดมาด้วยการใช้หมุดย้ำ เพราะฉะนั้นจะดูเหมือนว่ามันแน่นมากจนขยับไม่ได้
ผมใช้วิธีฉีดโซแน๊กซ์แล้วโยกไปโยกมาจนมีความรู้สึกว่ ามันเคลี่อนที่ได้อิสระไม่แน่นเกินไปก็ติดตั้งได้เลย ครับ

ส่วนสายที่ให้มาด้วยมันสั้นไปนิดนึงครับ ผมซื้อสายเบรคสำเร็จรูปใช้ของเบรคหลังนะครับ
สายเบรคหน้าสำเร็จรูปก็ยังสั้นไปครับ แล้วใช้วิธีตัดเอาครับ ยึดชุดกระดิ่งให้เรียบร้อย
แล้วยึดชุดคันโยกให้เรียบร้อย หลังจากนั้นจัดการกับสาย เรียบร้อยแล้วก็กริ้งงงงงงงงงงงงงง
เด็กแถวบ้านผมตะโกนตามมาว่า......ไอติมมมมมมมมมมมมม :: :: :: :: ::
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน