..พี่ๆชาว Morgan ครับ..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ..พี่ๆชาว Morgan ครับ..

Junior Member InNoCent..Ti's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Post ..พี่ๆชาว Morgan ครับ..

คือผมอยู่กรุงเทพอะครับแล้วกำลังตัดสินใจว่าจะไปทำงา นที่ภูเก็ตดีหรือเปล่า (กำลังตัดสินใจอยู่)
    ถ้าไปอยู่ภูเก็ตอาจนำ แลม 3 ลงไปด้วย คือว่า จะนำรถลงไปยังไงครับ แล้วที่ภูเก็ตมีร้านซ่อมเยอะอะป่าว ยังไงช่วยบอกร้านซ่อมให้ผมด้วยก้อจะดีมากเลยครับ ขอที่อยู่ของร้านด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ถามคุณต้องดู

ลองถาม คุณ lambrettong ดูสิ เห็นเอาแลมมาจากกรุงเทพเหมือนกัน
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Smile เสนอค้าบ..

อ่านะ เจเจมะเยส่งรถจากกรุงเทพฯ แต่เคยส่งจากปัตตานีกลับบ้าน คิดว่าน่าจะคล้ายๆกัน คือส่งทาง รสพ. ก็ได้ตอนนี้มีเอกชนมาทำแทนแล้ว ที่ตั้งก็น่าจะยังอยู่ที่เดิม แถวๆตลาด อตก.มั้งคะ (มะแน่ใจนะ) แต่ต้องหาทะเบียนสวมมาด้วย เค้าไม่ดูมากหรอก ถ่ายเอกสารคู่มือกะ สำเนาใบขับขี่/บัตรประชาชนก็ได้ เสียตังค์ แค่นั้นจบ และระบุปลายทางว่าจะไปรับเอง หรือให้ส่งถึงบ้าน อันหลังนี่อาจจะช้าหน่อย ใช้เวลาก็ประมาณ 1 สัปดาห์ ข้อมูลทั้งหมดนี้อาจไม่ Up date นะคะ เพราะของเจเจส่งนานแล้ว มีไรผิดพลาด เจเจ Sorryนะคะ แค่อยากให้เรามีสมาชิคเพิ่มขึ้นไง รีบๆส่งมานะคะ แล้วเจอกันเน้อ...มากมาย....อยู่แล้วem97
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ร้านซ่อมมาถึงค่อยบอกดีกว่ามั๊ยคร๊าบพี่น้องอธิบายทา งไปยากอ่ะ 55555 ชื่อร้าน ก็ phuket vespa อ่ะครับ บริหารงานโดยคุณ เจ้ ครับผม

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

มาตรฐาน ผมต้องครับ

ผมส่งมาทาง รถทัวร์ บริษัท ภูเก็ตเซ็นทรัลทัวร์ แต่ต้องไปก่อน 5 โมงเย็นนะครับ เรานั่งมาได้ด้วยเลย หรือว่าให้ใครมารับแทนที่ภูเก็ตก็ได้ครับ แค่แจ้งชื่อ นามสกุลไว้
    ส่วน หลักฐานอย่างน้อยต้องมีใบซื้อขายนะครับ
    ราคาอยู่ประมาณ 1500 ครับ ยังไงก็โทร มาปรึกษาผมได้นะ 0815612224 นะ 555 มาได้เลย จะได้มีแลมเยอะๆ 5555 ปล. ว่างๆๆ เอารูปรถมาโพสอวดบ้างนะ เผื่อเห็นจะได้ทักได้นะ

รูป รูป  

Member
    สถานที่
    HATYAI SC.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เลี้ยงส่ง

Bookmarks