ขออนุญาติลงของหน่อย แค่บังลมและกระจกใบโพธฺิแท้ใหม่เท่านั้นเอง

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติลงของหน่อย แค่บังลมและกระจกใบโพธฺิแท้ใหม่เท่านั้นเอง

มาตรฐาน ขออนุญาติลงของหน่อย แค่บังลมและกระจกใบโพธฺิแท้ใหม่เท่านั้นเอง

สินค้าทุุกชิ้นที่ลงโทรถามราคานะครับ ไม่ทิ้งราคาไว้เดี๋ยวพวกวิจารณ์แยอะ สนใจอยากได้จริงโทรมาถ้าถามเล่นๆอย่าโทร ทุกชิ้นราคาไม่ถูกใครอยากได้จริงจะแบ่งให้
    ถ้าไม่มีใครสนใจเก็บเอาไว้เหมือนเดิม ไม่มีปัญหาครับ
    08911188สี่หก/พน

ขายบังลมครับสภาพดีไม่มีแตก ไม่มีร้าว สภาพดีสุดๆแต่ยังไม่ได้ล้างขี้เกียจ โลโก้ชัดเจนไม่มีเลือนแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ขายไปแล้วครับ

กระจกใบโพธิ์ในอดีตปัจจุบันหายากเต็มที รอบนี้มาแบบจัดเต็ม แท้ใหม่ ไม่ซื้อก็ชมรูปเล่นๆกันไป ขายเป็นคู่ไม่แยกขาย กลัวมันเหงา ขายไปแล้วครับ

ไฟท้าย K125 m1 แท้ๆมีโลโก้ S ชัดเจน มีตำหนินิดหน่อยดูเอาเอง ไม่มีแตกไม่มีร้าว ขายไปแล้วครับ

ไฟเลี้ยว K125 m1 มาเป็นคู๋ตามสภาพ มี S ชัดเจนเช่นกัน แถมกุญแจล๊อกคอ M1 ให้ 1 อัน ดอกไม่แท้นะแต่ล๊อกได้แน่นอนอันนี้แถมกับไฟเลี้ยว

ตามนี้นะครับ สนใจถามมาได้ถ้าต้องการซื้อจริงๆ ขายได้ขายให้ ต้องคอคนรักรถเดิมจริงๆและก็ต้องบ้าด้วยเท่านั้น
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tontipongwiwat : 08-02-2014 เมื่อ 20:07
    จากจิตวิญญาณของคนรุ่นเก่า ส่งต่อสู่อารยธรรมของคนรุ่นใหม่
    ด้วยหัวใจของความคลาสสิค สืบทอดเจตนาสู่รุ่นต่อไป

PHUKET การเปลี่ยนแปลงอาจเปลี่ยนได้แค่ภายนอก แต่มิอาจเปลี่ยนตัวตนจากความเป็นจริงได้

Senior Member bever club k's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีครับ
    ขอบคุณ
    0

อะไหล่สวยมากๆครับ ข้าน้อยขอคาราวะ
    สอบถามเพิ่มเติม
    คุณชมพู่
    093-5194156
    ฝากเพจด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ขายอุปกรณ์ไฮโล ลูกเต๋า เต๋าปั่นไฮโล แผ่นไฮโล เครื่องจับเสียง ไฮโลทุบไม่เจอ เต๋าปั่นสี ลูกสกิด ลูกเต๋างาน
    ทุกอย่าง ทุกประเภท ทุกแบบ มีหมด ราคาโดนใจ ติดต่อ @chokdeehilo 0935194156 ชมพู่

https://www.facebook.com/pg/Chokdeehilo

Line: @Chokdeehilo
    (มี @ ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    ติดตามแฟนเพจของทางร้าน
    https://www.facebook.com/Chokdeehilo/

มาเฮงไปด้วยกันกับ "โชคดีไฮโล"

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอทราบราคาทาง PM หน่อยครับ ถ้าเหมาะสมกับสภาพก็พร้อมจ่ายเช่นกัน ที่ถามทาง pm เพราะไม่อยากจะโทรถามให้เสียอารมณ์เหมือนกัน ถ้ามันแพงเกินเนื้อผ้าน่ะครับ
    อันนี้ไม่ได้ก่อกวนนะ ผมตรงไปตรงมาครับ
    ด้วยความเคารพ ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nahfar อ่านข้อความ
    ขอทราบราคาทาง pm หน่อยครับ ถ้าเหมาะสมกับสภาพก็พร้อมจ่ายเช่นกัน ที่ถามทาง pm เพราะไม่อยากจะโทรถามให้เสียอารมณ์เหมือนกัน ถ้ามันแพงเกินเนื้อผ้าน่ะครับ
    อันนี้ไม่ได้ก่อกวนนะ ผมตรงไปตรงมาครับ
    ด้วยความเคารพ ^^
    ผม pm ไปแล้วนะครับ
    สำหรับท่านอื่นโทรถามเลยก็ได้ครับ จะได้คุยกันให้รู้เรื่องไปเลย
    จากจิตวิญญาณของคนรุ่นเก่า ส่งต่อสู่อารยธรรมของคนรุ่นใหม่
    ด้วยหัวใจของความคลาสสิค สืบทอดเจตนาสู่รุ่นต่อไป

PHUKET การเปลี่ยนแปลงอาจเปลี่ยนได้แค่ภายนอก แต่มิอาจเปลี่ยนตัวตนจากความเป็นจริงได้

กระจกใบโพธิ์ปิดการขายแล้วนะครับ มีคนรับไปดูแลแล้วครับ ขอบคุณครับ
    เหลือบังลมแล้วนะ ช้าหมดนะครับ

เหลือรายการเดียวแล้วครับ ขอบคุณทุกท่าน ว่างๆจะค้นหาอะไหล่เหลือๆมาใหม่นะครับ

Bookmarks