หลายคนคงได้เล่น Flappy Bird มฤตยูนกหลบท่อไปแล้วแต่ยังแค้นมันไม่หาย เพราะเล่นทีไรก็คะแนนไม่เกิน 10 เสียที (อย่างผมเป็นต้น) ถึงเวลาเราไปแก้แค้นเจ้านกบ้าจากเกมนี้กันแล้วครับ
Squishy Bird เป็นเกมง่ายๆ เล่นบนเบราว์เซอร์ แค่คลิกเพื่อสั่งให้ท่อบีบนก Flappy Bird ให้แบนแต๋เลือดกระฉูดให้ได้คะแนนมากที่สุด โดยต้องระวังไม่ให้นกบินหนีไปอีกฝั่งได้
แค่อ่านก็คันไม้คันมือแล้วใช่ไหมครับ เชิญแก้แค้นและกดไลก์เพจกันได้เลยครับ :D
Flappy Bird, Games, Squishy Bird

อ่านต่อ...