[ แลก ] แลก/ขาย กระป้อหน้าวี

ชื่อกระทู้: แลก/ขาย กระป้อหน้าวี

มาตรฐาน แลก/ขาย กระป้อหน้าวี

แลก/ขาย กระป้อหน้าวี

กระป้อ หน้าวี แปลงจาก รถซูซูกิ น่ารัก ขับได้ เอามาใส่หลังคา เพิ่มนิดหน่อย ทำเป็นรถกาแฟ รถขายนม ขายขนมปัง ขายข้าว ขายหวย 555
    น่ารักดี...... ราคา หนึ่งแสนสองหมื่นบาท ย้ำนะครับไม่ใช่หน้าวีแท้ แปลงมา No-Book

รับแลก กระบะ ดัสสัน 620,มาสด้า โปรซีด,ฟอร์ด คูเลีย นะครับ พอดีมีโปรเจคในหัวใหม่
    รับแลก มอเตอร์ไซด์ SR นะครับ
    *** ส่วนต่างคุยกันได้ครับผม ***

เบอร์ติดต่อ 086-2341084 หนึ่ง
    ไลน์ ไอดี 1caltexpk
    ปล. หากโทรมาไม่รับ ไลน์มาไม่ตอบ ไม่ใช่หยิ่งนะครับ งานค่อนข้างยุ่ง เด๋วตอบกลับเองนะครับ

ราคาใหม่ ๙๙,๙๙๙ บาท
    ราคาใหม่ก่อนสิ้นเดือนนะครับ จะไปต่างประเทศแล้วครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย judjoo : 13-03-2014 เมื่อ 12:45

อัพไปกับบ่ายวันจันทร์ ที่แสนจะร้อน

แสงแดดแผดเผา

ขอดูรูปหลายๆมุมหน่อยครับ สนใจมาก

[email protected]

ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ playmate อ่านข้อความ
    ขอดูรูปหลายๆมุมหน่อยครับ สนใจมาก

ขอบคุณครับ
    ส่งแล้วนะครับ

อัพ อัพ อัพ

Up up up

"""

สนใจครับ ขอรูปด้วยครับ

ขอรอบคัน / ทั้งภายนอก ภายใน

ขอบคุณครับ

...

Bookmarks