[ ขาย ] Dreamคุรุ สวยงาม ไว้ไปตลาด รายละเอียดด้านใน(ปิดการขาย)

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Dreamคุรุ สวยงาม ไว้ไปตลาด รายละเอียดด้านใน(ปิดการขาย)

ดาราราย's Avatar
    สถานที่
    C92 95ClubThailand
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    7 (100%)

Red face Dreamคุรุ สวยงาม ไว้ไปตลาด รายละเอียดด้านใน(ปิดการขาย)

มีรถDreamคุรุแปลงC มาขายครับวันนี้
    รายละเอียดรถ
    ***เล่มเครื่องมีครับ (ภาษีไม่ขาด) มีใบซื้อขายเจ้าของเล่ม (ไม่มีโครงเวฟเดิมให้)
    ***โครงเป็นของดรีมคุรุรหัส C100KS (ไม่มีเอกสาร)
    ***รถคันนี้ทำไมต้องแปลง >>> สมัยก่อนCฮิตกว่าพวกดรีม คัสตอม นันทิดาครับ จับทำเป็นCกันหมด
    รถสีฟ้า ไม่ลอก สภาพดี ให้ 80%
    เบาะยาวดำ ไม่มีรอยขาด ปาดมาแล้วให้เข้ากับตัวถัง
    บังลมแก้ว สีฟ้า สภาพดีไม่มีแตก
    คาร์บูรแดช ใหม่ คอหรีดMIO ใช้งานได้ปกติ
    ยางหน้าหลังCamel 90% ใช้งานได้อีกนาน
    วงล้อDIDเนียม ดุมหน้าชุบ ดุมหลังชุบ
    มีฐานยึดทะเบียน พร้อมท้ายแน่นๆไม่ผุ
    เครื่องเดิมๆ เวฟ 100S ติดวิ่งได้ปกติ ไม่มีปัญหาใดๆ
    ฝาเครื่องชุบมาใหม่เอี่ยม ไม่ถึง 7 วัน
    ฝากระเป๋างานเหล็กชุบ มีสนิมเล้กน้อย
    ตะกร้าเหล็กชุบงานทั่วไป
    บังโซ่งานเหล็กชุบ สภาพดี
    สวิทกุญแจงานใหม่ ลูกไม่หลุด
    ท่อไม่ผ่า แต่ยัดแป๊ป พร้อมหูคล้องท่อ
    สวิทแฮนเป็นของใหม่ทั่วไป
    ไฟ หน้า หลังใช้งานได้ปกติ (มีแบต)
    ติดไฟรอบคัน ไว้เปิดโชว์กลางคืน
    ขาตั้งเดี่ยวชุบ / ขาคู่ชุบ ไม่คด
    ชุดหน้าเป็นดิสเบรกเวฟ ประกับเร่งแต่ง
    ไมล์ใส่ไว้เฉยๆไม่ได้เดินสาย
    กระจกหน้ากลมของรถHondaทั่วไป
    ไฟเลี้ยวหน้าไม่มี ไฟเลี้ยวหลังครบ 2 ข้าง
    ตะแกรงหลังงานใหม่ทั่วไปหูยึดยังดี
    กันลายงานใหม่ พร้อมเหล้ดยึดบังลมสภาพดี
    ถังน้ำมันใส่ของเวฟลงไปไม่มีผุ
    ติดคิ้วเนียม รอบคัน ไม่ลอก
    สภาพก็ตามรูปครับ โดยรวม 85-90% ไม่ได้ใช้งานหนัก ไว้ไปตลาด

รถอยู่อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา สามารถมาดูมาชมได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่า

ตัวรถลงทุนไปมากกว่าราคาขาย เจ้าของมีเหตุจำเป็นต้องขาย รถจอดไว้ ไม่มีเวลาขับ
    ขอขายที่ราคา ปิดการขายครับ บาท / ถ้าสนใจจริงๆ มาดูก่อนก็ได้นะครับ
    ติดต่อที่เบอร์ 085 - 8133074 บอนด์

เรื่องส่งนั้นผมจะส่งที่ไปรษณีย์พนมสารคาม กระทำโดยการโทรหากันตรงนั้น แล้วผมจะเอาเลขรหัสส่งโลจิสโพสต์ให้ไปเช็ค เมื่อเป็นที่พอใจแล้ว ผมจะให้คนซื้อโทรคุยกับไ
    ปรษณีย์ที่ผมส่งรถเค้าคงไม่พูดโกหกหรอก เพื่อความสบายใจสุดๆ จากนั้นค่อยโอนตังให้ผมคับ และผมไปเช็คเงินเข้าเรียบร้อยตามจำนวน ก็เซ็นส่งของไปเลย
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ดาราราย : 11-03-2014 เมื่อ 15:53
    จะรุ่นไหนไม่สำคัญ จะเครื่องยนต์กี่CCก้อตาม
    ขอให้รักรถ เอาใจใส่รถและอยากที่จะขับด้วยใจก็พอ
    Hondaหมูจะเป็นขวัญใจของพวกเราตลอดไป
    ***นาย รวมพล อุทยาภรณ์ บอนด์ C95
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 775-0-03477-3
    ติดต่อที่ 085-8133074***

"วันนี้ยังดีที่ยังไม่เริ่มต้น ดีกว่าพรุ่งนี้ได้เริ่มไปแล้ว
    แต่กลับไปแก้ไขให้เหมือนเดิมไม่ได้"

ดาราราย's Avatar
    สถานที่
    C92 95ClubThailand
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    7 (100%)

ปิดการขาย ขอบคุณทุกท่านที่รับชมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ดาราราย : 11-03-2014 เมื่อ 15:53
    จะรุ่นไหนไม่สำคัญ จะเครื่องยนต์กี่CCก้อตาม
    ขอให้รักรถ เอาใจใส่รถและอยากที่จะขับด้วยใจก็พอ
    Hondaหมูจะเป็นขวัญใจของพวกเราตลอดไป
    ***นาย รวมพล อุทยาภรณ์ บอนด์ C95
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 775-0-03477-3
    ติดต่อที่ 085-8133074***

"วันนี้ยังดีที่ยังไม่เริ่มต้น ดีกว่าพรุ่งนี้ได้เริ่มไปแล้ว
    แต่กลับไปแก้ไขให้เหมือนเดิมไม่ได้"