คนที่จะซื้อรถNo-Book ระวังเรื่องแบบนี้ด้วย!!!!!!! - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คนที่จะซื้อรถNo-Book ระวังเรื่องแบบนี้ด้วย!!!!!!!

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

สาระดีมีประโยชน์ครับ...................**
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Member K@E's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

เ ชี่ ย . . ไ ด้ ใ จ จิ ง จิ งem86 em86

สำหรับ'มิตรภาพ' ..."นกไร้ขน..คนไร้เพื่อน..ขึ้นสู่ที่สูงไม่ได้!"

http://www.adintrend.com/show_ad.php?id=737
    http://vespa-gang.blogspot.com/2008/...107.html#links

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

อย่าให้มาเจอเราแล้วกัน บู้ล้างผลาญกันเลย แหละ แต่อารมย์นั้นก็ไม่รู้จะทำยังงัยอีกแหละ บอกได้ว่าเลวได้ใจแล้วกันครับ

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ชักกลัวแล้วดิ รถNo-Book ต่อให้มีทะเบียน ก็ยังน่ากัว ดูกันดีๆนะพวกเรา

วงการนี้ เอาเปรียบกันจังตั้งราคา แถมมิจฉาชีพก็เยอะ ช่างขายำ อีกก็เยอะ อยากเห็นความก้าวหน้า ของชาวล้อเล็ก ช็อปเปอร์ เขาไปไกลแล้วนะ เราเหมือนเดินอยู่กับที่ ยังไงเจอพวก เล่นกันแบบนี้ ชวนๆกันไปกระทืบหน่อยนะ
    WORK SLOWLY AND U WILL HAVE A FINE KNIFE
    ONE LOVE Kai - jo Brother
    ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^^!^ ^!^

" พลัง " มีไว้สำหรับ " กรรมกร "

" สติปัญญา " มีไว้สำหรับ " ปุถุชนครับ "

สัญติสุข จงเกิดแด่ วงการ scooter

ts32ts32

Senior Member vespaohm's Avatar
    สถานที่
    I LIKE IT& LamRePlay
    ขอบคุณ
    0

ต้องระวังหน่อยคับ
    เงินทองหาอยากคับ
    I LIKE IT/\2 & LAMREPLAY/\2

Junior Member cheer's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆ..ข้อคิดดีๆๆ..

ไม่คิดว่าจะมีเรื่องอย่างนี้มาก่อน..

ขอบคุณที่นำเรื่องมาเล่าให้ฟัง..

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meen อ่านข้อความ
    วงการนี้ เอาเปรียบกันจังตั้งราคา แถมมิจฉาชีพก็เยอะ ช่างขายำ อีกก็เยอะ อยากเห็นความก้าวหน้า ของชาวล้อเล็ก ช็อปเปอร์ เขาไปไกลแล้วนะ เราเหมือนเดินอยู่กับที่ ยังไงเจอพวก เล่นกันแบบนี้ ชวนๆกันไปกระทืบหน่อยนะ
    มันยากอยู่ที่จะโต ทุกวันนี้คนส่วนใหญ่ให้ความสนใจและนับถือและเดินเข้า หากับคนที่มีรถปีลึกๆ ของแต่งเจ็บๆ มากกว่าที่จะดูที่จิตใจ ซึ่งมันทำให้คนดิ้นรนที่จะทำทุกทางเพื่อจะได้ครอบครอ งและมีหน้ามีตาในวงการรถ การที่จะรักจริงๆจึงไม่ใช่ กลับกลายเป็นการที่พยายามครอบครอง เมื่อก่อนคนเรามีรถ 1 คันใช้ไป 3-10 ปี แต่เดี๋ยวนี้ปีเดียวเปลี่ยนมัน 3-4 คันถ้ามีโอกาศขยับ แต่อย่าคิดถ้อไปเลยคนที่เขารักจริงๆมีอีกมากเท่าที่เ คยได้รู้จัก

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่ารักจริงหรือเปล่า แต่ก็จะไม่เปลี่ยนมัน เพราะเป็นรถคันแรก และทำให้ผมได้รู้จัก สังคมนี้ ได้กิน ได้เที่ยว มีความสุขกับเพื่อนฟูง พี่น้อง แค่นี้พอแล้ว
    WORK SLOWLY AND U WILL HAVE A FINE KNIFE
    ONE LOVE Kai - jo Brother
    ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^ ^!^^!^ ^!^

" พลัง " มีไว้สำหรับ " กรรมกร "

" สติปัญญา " มีไว้สำหรับ " ปุถุชนครับ "

สัญติสุข จงเกิดแด่ วงการ scooter

ts32ts32

Bookmarks