โครงการสกูตเตอร์เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วย

ชื่อกระทู้: โครงการสกูตเตอร์เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วย

k mustang's Avatar
    สถานที่
    bmw vintaeg
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โครงการสกูตเตอร์เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วย

ผมออกเดินทางตอนเช้าเห็นเหตุการ์ณที่เกิดขึ้นทุกวันข ณะเวลาเร่งด่วนรถติด อุบัติเหตุบ้างผู้ป่วยและคนท้องจะคลอดลูก ที่ต้องติดแหงกอยู่บนถนนจึงคิดโครงการ"สกูตเตอร์เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วย"
    -ทำใมถึงต้องเป็นสกูตเตอร์
    -เพราะสกูตเตอร์เตี้ยทำให้ผู้ป่วยขึ้นลงสะดวกแค่ถอดเบ าะหลังออกก็สามารถติดตั้งที่นั่งผู้ป่วยได้โดยไม่ต้อ งแก้ไขมาก
    ผมก็ไม่รู้ว่าเพื่อนพี่น้องจะเห็นด้วยรึปล่าวแต่ผมอย ากให้มีคนริเริ่มทำสิ่งดีๆคืนสังคม ผมจะไม่จดลิขสิทธิ์และอยากให้สิ่งนี้เกิดขึ้นก่อนกับ ชาวสกูตเตอร์ในเมืองไทยเป็นที่แรก
    ผมอยากให้คนที่มีรถสกูตเตอร์เก่าๆหลายคันช่วยบริจาคห รือใครมีเงินน้อยก็บริจาคน้อยตามกำลัง ใครเห็นด้วยก็อยากให้ช่วยกันแชร์ต่อๆไป ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้ทางเวปดูแลโครงการนี้เป็นก้าวแ รกของชาวสกูตเตอร์ที่จะเกิดขึ้นทั้งเรื่องรถเรื่องเง ินบริจาค ไม่ทราบว่าจะเห็นด้วยกับผมรึปล่าว แต่ถ้าไม่เห็นด้วยผมก็ต้องขอโทษที่รบกวนเวลา
    089-4857898 ID Line k_mustang

รูป รูป  
    ขายเสื้อ/ กระเป๋า VESPA+LAMBRETTA http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=630812
    ขายถุงมือ HARLEY + BMW Case Harley By Zippo For Iphone http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=669375

เห็นด้วยกับความคิดริเริ่มนะครับ แต่

ถ้าให้ผู้ป่วยนั่งแบบนั้น สิ่งที่จะได้คืออาการอ้วกแตกเพิ่มขึ้นอีกครับ
    MOD ทุกท่าน เฝ้าระวังเต็มกำลัง โจรระยำกลับมาแล้ว

พบเห็นกระทู้ผิดปกติ โปรดแจ้งผู้ดูแลระบบ

ช่วงนี้ระมัดระวังรูปสินค้าที่คลุมเครือ และถ่ายมาด้วยสีสรรแปลกๆ น่าจะเป็นการถ่ายมาจากหน้าจออีกที หรือแคปเจอร์ภาพมาจากไฟล์ VDO แล้วนำมาลงประกาศขาย ทั้ง ๆ ที่ไม่มีสินค้าอยู่จริง และการนำรูปสินค้าจากในเวบที่เคยลงประกาศไว้แล้ว นำกลับมาหลอกขาย รวมถึง โจรได้นำรูปจากเวบไปลงขายที่อื่น

ระมัดระวังสมาชิกที่สมัครใหม่ ที่ไม่เคยมีข้อมูลการลงขาย เอาเบอร์เช็คกูเกิ้ล ไม่มีประวัติการโกงก็หาใช่จะปลอดภัย โจรเปลี่ยนเบอร์ใหม่เสมอ

โปรดปกป้องสิทธิ์ของตนเอง

Bookmarks