มีแบบเสื้อมาให้ดูกัน - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีแบบเสื้อมาให้ดูกัน

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

โ ด น บั ง คั บ ใ ห้ ทำ อะ

ค น จ ะ น อ น ไ ม่ ใ ห้ น อ น
    -*-

รูป รูป  

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club lam 175 อ่านข้อความ
    ทินนะครับ : อย่างสุดท้ายครับพี่กู๊ด เเล้วโอเลย คือตรามอสขออันเดียวพี่ มีรถสองคันเวิร์กเเล้ว เเต่ที่ขาดคือต้นมาพร้าวเคล้าหาดทรายชายทะเล เเล้วเอารูปนี้ไปไว้ข้างหลังเสื้อครับ รายละเอียดที่เขียน จะเป็น SUMMER TRIP 2007 @ Prajuab บรรทัดล่าง เป็นชื่อกลุ่มครับ ตัวเล็กก่าตัวSUMMER TRIP นิดนึง เขียนว่า Club Fur , Amigo Cafe and Club Lam Lopburi จ๊ะ
    ส่วนด้านหน้าเสื้อขอเเค่รายละเอียดพอครับพี่กู๊ดที่ค ุยกันน่ะ SUMMER TRIP 2007 @ Prajuab บรรทัดล่าง เป็นชื่อกลุ่ม 3 กลุ่ม ไซส์เล็กลงกว่า ตัว SUMMER TRIP 2007 (ให้สองบรรทัดมันยาวเท่ากันครับ โดยการปรับไซส์ระหว่างสองบรรทัดให้ยาวพอดีกันน่ะ )
    ต่อจากนั้น ทำบล๊อกเลยยยยยยยยยย!!!
    ใ ช่ สี้ เ ร า มั น แ ค่ g u e s t s
    แ ก้ ก้ อ ไ ด้ ฟ ะ

-*-

เ ดื อ น ต้ อ ง เ ป น m a y ใ ช่ ไ ห ม
    คื อ ง่ ว ง
    ถ้ า เ อ า จ ะ ม า แ ก้ ล ะ กั น น ะ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย drEAm mAstEr : 23-04-2007 เมื่อ 04:25 เหตุผล: ลงผิดรูปแฮะ - -"a

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

คงไม่ได้ไปอ่ะ ติดอบรมอ่ะ แต่อยากได้เสื้อเป็นที่ระลึกด้วยจะได้มั๊ยครับพี่น้อ ง
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    คงไม่ได้ไปอ่ะ ติดอบรมอ่ะ แต่อยากได้เสื้อเป็นที่ระลึกด้วยจะได้มั๊ยครับพี่น้อ ง
    ซะงั้น...ไปด้วยกันดิแตง เสื้อสวยแล้วครับพี่น้อง
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member Jand777's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

Talking ..

++ แบบไหนก็ได้อยากได้ 3 ตัว จะเก็บเป็นที่ระทึก1 ตัว ใส่เอง 1 ตัว อีกตัวก็ให้คนซ้อนท้าย ++

ปล.ยอดทำเสื้อเพิ่มขึ้น ต้นทุนผลิตถูกลง
    ปล.ดีไม่ดีตัวที่เก็บไว้ พอนานไปราคาขึ้นแบบจตุคาม เก่าเก็บของแท้ 55+
    มา ทำให้ฉันมีความสุข ในโลกที่ไม่เคยหยุด และไม่เคยรู้มาก่อน..

Jand777 Photographer...

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

ชอบของคุณอ้นอ่ะครับ แต่สรุปเอาแบบไหนอ่ะ อยากรู้...

อ้ายอ้น คนเจียงใหม่ คึเน่อ งามขาหน๋าดเลยเน่อ 4 วัน ซ่อมตันก่อ รถผมนิ อยากขับรถไปโตยอ่ะ
    i love Cafe'

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อดๆๆไป...เที่ยวเผื่อด้วยน๊าพี่ๆๆ
    อยากได้เสื้อ...ตัวเท่าไหร่อ่าคะ
    em89 em89

Member arm-boy's Avatar
    สถานที่
    amigo'cafe
    ขอบคุณ
    0

Talking จอง 2 ตัว เมียหลวง 1 และ ผัวหลวง 1 อิ อิ อิ ล้อเล่นเน้อ (จอง 2ตัวง่ะ)

ต้องไปแน่ๆอยู่แล้ว ความสนุกรออยู่ข้างหน้า
    เสื้อออกแบบกันสวยๆๆทั้งนั้นเลย ขอชม ผมเอา 2 ตัวนะ(รถมันแรง แซงล้อหลุด ) คนพร้อม ใจพร้อม แต่ ตังไม่พร้อม
    จำนำบ้านเอาเงินไปเที่ยวดีฟ่า คุ้มโครต คิกๆๆๆem86

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

ของกู๊ด - ชอบรูปscooter

ของเต้ย - อยากได้ฟร้อน ' FURMIGO ' แบบนั้น

ของอ้น - ชอบการจัดวาง รายละเอียด อยากให้มีกรอบแบบนี้

อยากให้เอาข้อดีแต่ล่ะอย่าง มาจัดวาง ให้ลงตัว .... ฝากหน่อยนะอ้น

ปล.วันนี้ทินจะไปดูเสื้อที่โบ๊เบ๊ คิดว่าคงไม่มีปัญหา ...รอแบบอย่างเดียวแล้วล่ะ

CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Member arm-boy's Avatar
    สถานที่
    amigo'cafe
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

จะซื้อ size ละกี่ตัว หรือว่าซื้อเผื่อไว้ก่อนง่ะ เป็นห่วงกลัวงบประมาณจะบานปลายนะ เป็นห่วงคนจ่ายตังไปก่อนง่ะ เดี๋ยวจะเก็บตังไม่ได้นะ ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็เก็บตังเผื่อๆไว้ก็ดี เผื่องานหน้านะ คนละเท่าไหร่ ก็แจ้งให้สมาชิกทราบโดยทั่วกันด้วยนะคับ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีจายจัง มีเสื้อทริปแร้ว
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ประมาณตัวละสองร้อยคับ จะทำให้ไม่เกิน เเต่มีข้อเเม้น๊าวันมาเอาเสื้อต้องจ่ายตังค์เลยน๊า สงสารคนออกก่อนด้วยนะจ๊ะ

Furday I'm in love

with
    my scooters

with
    Club Fur

มาตรฐาน ขำขำ

ลองแก้ขำๆดูตามที่ทินบอก (แต่ไม่ได้ใช่แย้วตกลงๆความเห็นว่าเอาของอ้น)

รูป รูป    

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    ของกู๊ด - ชอบรูปscooter

ของเต้ย - อยากได้ฟร้อน ' FURMIGO ' แบบนั้น

ของอ้น - ชอบการจัดวาง รายละเอียด อยากให้มีกรอบแบบนี้

อยากให้เอาข้อดีแต่ล่ะอย่าง มาจัดวาง ให้ลงตัว .... ฝากหน่อยนะอ้น

ปล.วันนี้ทินจะไปดูเสื้อที่โบ๊เบ๊ คิดว่าคงไม่มีปัญหา ...รอแบบอย่างเดียวแล้วล่ะ

เห้นด้วยเห็นอย่างยิ่งคะ อยากเห็นแบบที่เสร็จแล้วจัง

เอามาให้ดูเร็วๆ นะคะ

Bookmarks