ทักทายคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทักทายคับ

Member dong_zaa's Avatar
    สถานที่
    Fusion Classic Club (For Fun) Hatyai
    ขอบคุณ
    0

Talking ทักทายคับ

ขอบ คุณ ทุก คน น่ะ คับ ที่ ให้ กำ ลัง ใจ

กลุ่ม ของ เรา ไม่ แบ่ง สาย ไม่ แบ่ง พวก ไม่ เกี่ยง รุ่น ไม่ เกี่ยง ซีซี

ขอ แค่ มี ใจ รัก คลาส สิก เป็น พอ คับ

ยัง ไง ก็ ขอบ คุณ ที่ ให้ กำ ลัง ใจ พวก เรา คับ

Fusion Classic Club (ForFun) Hatyai

สัก วัน เรา คง ได้ ร่วม ทาง กัน คับบ
    สุราไม่ได้สร้างวีระบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุรา ไม่ได้

ไปให้สุด..........แล้วหยุดแค่คำว่าพอ........

ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะได้ดีได้ยังไง

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Wink ยินดีต้อนรับ

สวัสดีกลุ่มFusion Classic Club (ForFun) Hatyai
    ยินดีต้อนรับครับ
    ขอบคุณนะครับที่แวะเวียนมาหาเรา
    ขอบคุณมากมากครับ...
    แล้วพบกัน...

ไม่มีมิตรภาพใด-ใด
    ที่จะคงไว้ได้นานเท่าความเป็นเพื่อน
    จะเนิ่นนานเพียงใดก็ไม่ถูกลบเลือน
    ความเป็นเพื่อนนั้นคงอยู่ตลอดไป
    จากใจ MotoCafe Chonburi

Bookmarks