Sprint ของคุณๆวิ่งได้ความเร็วเท่าไหร่กันครับ..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Sprint ของคุณๆวิ่งได้ความเร็วเท่าไหร่กันครับ..

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Sprint ของคุณๆวิ่งได้ความเร็วเท่าไหร่กันครับ..

ผมกำลังจะซื้อ Sprint ควรเลือกไงดีครับ...ความเร็ว 90/ช.ม. ถือว่าสมไหมครับ..

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อยู่ที่ ความพอใจ เรา มากกว่า ค่ะ เพราะ เรื่อง ของ ความเร็วรถนั้น มานก็ขึ้น อยู่กับ ความสามารถของทั้ง รถ และ คนขับ ว่า จะ รีด แรงออกมาได้มากน้อยเพียงไหน ค่ะ...........

ถ้าจะซื้อ รถ อันดับแรก ใความคิดนู๋นะค่ะ ต้องชอบรถคันนั้นก่อน เพราะ ถ้าม่ายชอบ ก็อย่าไปซื้อเลยค่ะ
    พอชอบ แล้วจากนั้น ก็ เริ่มดู ความสามารถของรถค่ะ ว่า เราพอใจไหมค่ะ....

**ปล. นู๋ มั่วนะค่ะ อย่าไป เชื่อใครมากค่ะ โปรด เชื่อความคิดตัวเอง เป็นหลักนะค่ะ**
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Junior Member Nittisat Scooter Club CM.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ล้อเล็ก Cm.

Sprint (V. )ผมไม่เคยบิดสุดไมล์เลยอ่ะ เพราะ บิดปายแค่รอบครึ่งน้ำตาก้อปริแล้วอะ (วิ่งฉิวมั่กๆ)

ถ้าเอาสุดคงได้ประมาณ 100-110 กม./ชม. ในความคิดผมราวๆนี้อ่ะนะ(ถ้าเครื่องดีๆ นะ)

มีคนให้เรารักอีกสักร้อย ยังไม่เท่ากับหนึ่งคนที่รักเรา
    แท้-เทียมช่างประไร ของให้ใจคนเป็นของแท้ก็เพียงพอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nittisat Scooter Club CM. : 01-05-2007 เมื่อ 14:34 เหตุผล: ใส่น้ำตาลอีกหน่อย

Member My Sprinter, I'm sprinter's Avatar
    สถานที่
    บ้านอยู่แถวเมืองชล แวะมาเที่ยวนะครับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 115 ครับ

วัดมาแล้ว ซิ่งกระจายยยย 555
    ได้ 115 สามารถออกตัวยกหน้าได้เลย (ต้องตอนเปลี่ยนยางใหม่ๆ)
    มันแยงโรตารี่มาครับ เลยทำให้แรง แต่กินน้ำมัน

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ของผมไม่ได้ขับสปริ้นอะ แต่ก็หัวโตเหมือนกันนะ
    วิ่งได้ ร้อยหกร้อยเจ็ดอะ จิงๆ ไม่ได้โม้นะ ร้อยหกร้อยเจ็ดจิงๆ บางทีถึงร้อยแปดด้วย....em94
    เพราะมันไม่ถึง 110 ซักที ร้อยหกร้อยเจ็ดจิงๆ em94
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

เคยขี่ของพ่อตอนเด็กๆ(เมื่อประมาณสิบกว่าปีที่แล้ว)
    มันยกหน้าได้ตลอดเวลา(ที่ต้องการ)
    ไม่ใช่แค่เวลาออกตัว
    แรงมั่กๆ
    แต่ไม่รู้ว่าบิดสุดได้เท่าไหร่
    เด๋วไปถามพ่อก่อน
    ถ้าได้วิธีโมฯด้วยจะมาบอก
    ไม่มีลายเซ็น..]

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมแสม อ่านข้อความ
    เคยขี่ของพ่อตอนเด็กๆ(เมื่อประมาณสิบกว่าปีที่แล้ว)
    มันยกหน้าได้ตลอดเวลา(ที่ต้องการ)
    ไม่ใช่แค่เวลาออกตัว
    แรงมั่กๆ
    แต่ไม่รู้ว่าบิดสุดได้เท่าไหร่
    เด๋วไปถามพ่อก่อน
    ถ้าได้วิธีโมฯด้วยจะมาบอก
    ถ้าได้แล้วอย่าลืมมาบอกหล่ะ
    รถผมจะได้ ร้อยสิบ ซักที ห่ะๆๆ /\2
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์