คือถ้าจะซื้อรถยนต์คลาสสิครุ่นหนึ่งสภาพ 70-80% เอามาแต่งต่อทำต่อให้ถึง 100% แบบที่เราชอบ(รวมถึงของแต่ง,โหลดรถให้ต่ำ) ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่หรอครับรวมกับหาซื้อรถราคาปร ะมาณไม่เกิน 150000
>>>>>อยากทราบข้อดีและข้อเสียของการโหลดรถให้ต่ำๆครับ<<<<<<<

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและให้คำปรึกษาครับ<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน