สอบถาม s40 หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: สอบถาม s40 หน่อยครับ

มาตรฐาน สอบถาม s40 หน่อยครับ

ใครทราบว่าเลขเครื่อง s40 อยู่ตรงไหน ช่วยชี้แน่ะหน่อยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 0n_green อ่านข้อความ
    ใครทราบว่าเลขเครื่อง s40 อยู่ตรงไหน ช่วยชี้แน่ะหน่อยครับ
    เครื่อง AB 550 cc 2 สูบ เดิมๆใช่ไหมครับ ถ้าเครืื่องเดิม อยู่ใต้แถวฐานเสียบจานจ่ายอะครับ ลองเอาผ้าชุบน้ำมันเบนซินไปเช็ดๆถูๆดู ต้องไปมุดมองมาด้านใต้ที่หลังล้อหน้าซ้ายเลยครับ ลองเอาไฟฉายส่องดู (เวปนี้ข้อมูลรถอื่นๆเยอะแต่รถกะป๊อมีน้อยครับ แนะนำไปที่www.garpor.com ตรงๆ ข้อมูลของกะป๊อเพียบครับ ผมเองก็ใช้ S 40 อยู่ด้วยนะครับ ปรึกษาได้ครับ
    ขี่ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก พังก็ซ่อม หมดเงินก็จอด
    นายนราธร แก้วลาย(ไมค์)
    2 หมู่ที่ 4 ต.บ้านโพธิ์ อ.เมือง จ.ตรัง 92000
    โทร 086-9406020
    เลขบัญชี 846-0-17942-7 ธนาคารกรุงไทย

Bookmarks