รอยยิ้มของทุกท่าน ทำให้สังคมล้อเล็กดีขึ้นอะคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รอยยิ้มของทุกท่าน ทำให้สังคมล้อเล็กดีขึ้นอะคับ

Junior Member Runforword's Avatar
    สถานที่
    ขับ... คนเดียวก้อเสียวได้...!!!!!
    ขอบคุณ
    0

Arrow รอยยิ้มของทุกท่าน ทำให้สังคมล้อเล็กดีขึ้นอะคับ

ผมมีความรู้สึกประทับใจคับ ในสังคมนี้คับ เวลาผมขับไป ไหนแล้วสวนกับชาวสกูตเตอร์ด้วยกันจะมีรอยยิ้มให้เสอม คับรู้สึกดีจิงๆ คับเลยทำให้อยากเล่นรถไปนานๆคับ ขอบคุณคับที่ยิ้มให้ผม แล้วผมเจอท่านอื่นผมก้อจะยิ้มให้คับ และอยากให้เรายิ้มให้กันเยอะๆคับ ขอบคุณคับทุกท่านเราชาวสกูตเตอร์ คับ/\2 /\2 (พอดีช่วงนี้เห็นบอรด์ซื้อขายดุเดือดเหลือเกินคับ เลยอยากตั้งกระทู้คลายเครียดหน่อยอะคับ ใครมีประสบการดีๆแบบนี้ก็อ เล่าสู่กันฟังบ้างนะคับ)

Senior Member armmy666's Avatar
    สถานที่
    มั่วกะเข้าไปเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

ปกติ ชอบ บีบแตรให้ แต่ช่วงนี้แตร เสีย เลยต้อง ฉีกยิ้มเอาแทน
    เราเอารถออกจากสุสานได้ แต่เราเอาสุสานออกจากรถไม่ได้
    จอดนิ่งมา7ปี สตาร์ทติดก็บุญแล้ว

Blood type LAMBRETTA 100% Showstep's Avatar
    สถานที่
    Lam'rism Nakhonsawan
    ขอบคุณ
    0

Arrow

แตรผมไม่มีอ่า บีบอาไรดีเอ่ย ?? โบกไม้โบกมือด้ายไหมอ่า เด็กนครสวรรค์ ที่อยู่ใน Board นี้ เจอ แลมที่นครสวรรค์ก็ โบกไม้โบกมือทักทายกันได้นะครับ ผมเป็นมิตรนะครับ เดี๋ยวจาหาว่าผมหยิ่งแต่ ที่จริงผมบ้าบอ 555555 em95

"Showstep" MSN : Dj_Freaks@Hotmail.com
    Hi5 : HTTP://Crooked-Cross.hi5.com
    Group Hi5 : Thailand Lambretta Club

มาตรฐาน รักกันไว้เถิด

เห็นด้วยมากมาย ไม่ว่ายิ้ม บีบแตร โบกมือ ผงกหัว ยกล้อ !!! อิอิ แล้วแต่ชอบเลยคับ
    ขอให้ทักทายกันบ้างเหอะค้าบบบ ประเทศไทยจะได้รักกันมากขึ้น (กว่านี้) อิอิ

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armmy666 อ่านข้อความ
    ปกติ ชอบ บีบแตรให้ แต่ช่วงนี้แตร เสีย เลยต้อง ฉีกยิ้มเอาแทน

คนนี้ครับ แรกๆฉีกยิ้มให้หลังๆ จะฉีกเสื้อผ้าเลย
    ขอบอก

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up รักกันไว้เถอะ

ขอให้รักกันให้มาก ๆ คับ สังคมล้อเล้กของเราจะได้อยู่ไปนานนนนน ๆๆๆๆๆๆๆ
    ดีพอ.....หรือพอดี

Senior Member neung2006's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter .
    ขอบคุณ
    0

รักกันไว้นะครับเพราะเราเหมือน ชนกลุ่มน้อย มีหลักหมื่นคน ใน 72 ล้านคน เด็กรุ่นใหม่ก็ เข้ามาก็ขอให้รักสกุ๊ตเตอร์นานนานครับ ส่วนใครที่กำลังจะเลิกเล่นก็ขอให้ในอยู่ในความทรงจำข องคุณตลอดไปครับ สกุ๊ดเตอร์เราชนกลุ่มน้อยแต่เราก็ไม่ด่อยไปกว่าใคร

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

เจอกันทักทายกัน อย่าไปหยิ่งเลยครับว่ารถใครเจ๋งกว่ากัน

เจอผมทักทายบ้างนะครับ.......**
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member B_Bear's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยิ้มทักลำบากคับเพราะมีผ้าปิด โบกมืออันตรายคับขี่รถด้วยความเร็วสูง พยักหน้าไม่ดี
    ขาดความสนใจในท้องถนน บีบแตรไม่ได้คันหน้ามันจะหมั่นใส้นึกว่าหาเรื่อง(ล้อ เล่งน้า
    ) ทำทุกอย่างที่แสดงไม่ตรีจิตที่ดีต่อกันคับเอาสะดวกแล ะปลอดภัยกันทั้งสองฝ่ายคับ
    ยินดีที่รู้จักและมีเพื่อนร่วมท้องถนนของคนคลาสสิคคร ับผม/\2

-
    สถานที่
    ขี่คนเดียวสบายใจ
    ขอบคุณ
    0

ผมใช้วิธีขี่ปาดหน้า......จอดๆๆๆคับ......คุยกับผมก่ อน.......5555

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ plapayooon อ่านข้อความ
    ผมใช้วิธีขี่ปาดหน้า......จอดๆๆๆคับ......คุยกับผมก่ อน.......5555
    เหอะๆ ถ้าปาดผมผมชนจิงๆ อะ เพราะรถผมเบรคมันหมด 555
    ผมยิ้มให้เหมือนกันทุกคนนะ แต่บางทีลืมว่าโพกผ้าอยู่ แล้วเค้าจะรู้ป่าวว่ายิ้มให้อะ
    หรือไม่ก็ บีบแตร แล้วยกมือ ผงกหัว ทักทาย หรือบางทีก็ขับเทียบแล้วคุยเลย
    และถ้าท่านขับหนีผม และ ถ้าผมตามทัน ผมก็จะตามไปเทียบข้างทักทายท่านอยู่ดี 555
    แต่ระวังเจอแบบผม ไปเทียบข้างแล้วโดนหยิ่งใส่แบบเต็มๆ
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

จริงๆ พวกเราควรจะยิ้มให้กัน เพราะเรารักในสิ่งที่เหมือนกันนะครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง ถึงแม้ว่ายิ้มแล้วจะไม่ได้ตังก็เถอะ..

Senior Member armmy666's Avatar
    สถานที่
    มั่วกะเข้าไปเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lufe อ่านข้อความ
    คนนี้ครับ แรกๆฉีกยิ้มให้หลังๆ จะฉีกเสื้อผ้าเลย
    ขอบอก
    แหม แซวกัน นะ
    เราเอารถออกจากสุสานได้ แต่เราเอาสุสานออกจากรถไม่ได้
    จอดนิ่งมา7ปี สตาร์ทติดก็บุญแล้ว

เคยมีคันผมบีบแตร์ ทักทาย มันเฉยเลย เราหน้าแตกยับ ขับไปไม่นานรถมันเสีย

มันโบกมือไห้ช่วย เราไม่สนใจ (จากหน้าแตก เป็นความสะใจ) ปล.ตัวอย่างไม่ดี
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

เจอคันไหนขี่สวนก็ควรยิ้มให้แล้วพูดว่า "ปลาบู่" ครับ em87

My Bike running on LPG

Bookmarks