ขาย fuji palette 2014
ไซค์ xs นะครับ โครงอลู เบาดีครับ ไร้สนิม
ปั่นแต่ fixed gear เลยขายครับ

อุปกรณ์ : fuji palette 2014 + คู่มือ
ขายราคา : 10,500 บาท ขอคนสะดวกราคานี้ก่อนนะครับ
สภาพ : 95% ใช้งานได้ปกติ อุปกรณ์แท้
ตำหนิ : ตามการใช้งาน รักษาดีมากครับ
ประกัน : ระบบเกียร์ ถึง 5/11/57 เดือน โครงเค้าบอกมา 5 ปีมั่งนะ ซื้อที่ InterBike Studio
เหตุผลในการขาย : ปั่นแต่ fixed gear ไม่ชอบ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 087 500 57เจ็ด0
วิธีส่งมอบสินค้า : เจริญราชซอย 8 สาธร ถ.จันทร์

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน